Nafasi ya Kazi lodge


Raymond Chanzi

Raymond Chanzi

Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
12
Likes
3
Points
5
Raymond Chanzi

Raymond Chanzi

Member
Joined Oct 18, 2015
12 3 5
Tunahitaji kijana wa Kazi za lodge ,vigezo ni awe anajua kusoma na kuandika ,na ni asiwe na umri uliozidi miaka 23,pia msafi kwa ujumla .Lodge ipo airport karakata na bagamoyo. Kwa mawasiliano zaidi piga no,ifuatayo 0623725742
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,415
Likes
7,263
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,415 7,263 280
weka kazi atakazofanya huko kazini, mbona wabongo wagumu
 
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
3,369
Likes
1,824
Points
280
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
3,369 1,824 280
Karakata ndio wapi huko??
 
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
1,632
Likes
616
Points
280
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
1,632 616 280
Kama haujasoma hotel management ujue hauna chako hapo!
 
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
140
Likes
55
Points
45
Age
49
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
140 55 45
Mzigo TGS......? Weka hapo..
 
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,298
Likes
853
Points
280
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,298 853 280
Mkuu tuletee JD a.k.a mchanganuo wa majukumu na pakee husika!
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,212
Likes
32,265
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,212 32,265 280
Asiwe na umri unaozidi miaka 23 ,kwahyo siku akifikisha miaka 25 mnamtoa baruu?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749