Nafasi ya kazi: Afisa masoko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi: Afisa masoko

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Enny, Feb 29, 2012.

  1. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kampuni ya usafirishaji mizigo inatafuta afisa masoko mwenye uzoefu na kazi za usafirishaji mizigo.

    Kampuni ni mpya, hivyo kuna changamoto nyingi hasa katika kutafuta masoko.
    Ipo dar es salaam, upanga.

    Kama upo interested, tafadhari ni pm.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Haina jina hyo kampuni?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    labda na jina bado hajapata..
     
  4. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    toa upuuzi hapa kamuni haina jina wala contact,jipange wewe,upanga kubwa bwa mdogo usichezee raia akili tunahasira ka tumemwagiwa maji ya betri kama umechoka si ukalale uwape mbu faid abwana kuliko kutype uncertainities kama hizo mzee
     
Loading...