Nafasi Kwenye Container


kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,028
Likes
3,149
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,028 3,149 280
Nawasalimu Wakuu.
Moja kwa moja ninyooke nisiwachoshe.Nimefuatilia bei za gari kuingiza nineona naweza kununua sasa maana mambo ya msingi nimepunguza la starehe kidogo nimiliki usafiri wangu ka mara ya 3 baada ya kuacha 2007 nakurudi changanyikeni.Kama kuna mtu anayo nafasi kwenye Container na analeta mizigo naomba kuingiza Toyota Wish nimlipe kidogo maana kwa gari moja ninunue container la peke yangu inakuwa sijafanya cha maana,hyo $3000 bora inaisaidie kuitolea bandarini hiyo gari.Je kuna mtu anayo container imebakiza nafasi tukubaliane niingize gari?au inakuwa hairuhusiwi kuchanganya gari na vitu vingine?

Natanguliza shukurani zangu za dhati.
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
1,912
Likes
1,568
Points
280
Age
104
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
1,912 1,568 280
Mkuu watafte watu wa clearing and forwarding mkuu
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,277
Likes
838
Points
280
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,277 838 280
Hiyo gari inatoka wapi mkuu,
kwakifupi unahaja ya kulipia kontena unapo agiza gari,mizigo yote pamoja na magari yanalipiwa kulingana na cubic meter mkuu na sio kontena angalia vizuri utaliona hilo. so fanya hesabu za cubic meter za hiyo gari then hiyo ndo utamlipa anaekuuzia kama ni japan inakuwa cheaper kidogo, nchi nyingine unakuta 1cubic meter wanapiga mpaka 400USD.
KAMA JAPAN NA IPO TAYARI NICHECK INBOX NIKULETEE
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,028
Likes
3,149
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,028 3,149 280
Yeye ndo atashughulikia kila kitu wewe utasubiri tu kuletewa mzigo wako
Asante nimeelewa lakin mkuu huo mkao vepe
 
S

Shakir

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2012
Messages
705
Likes
134
Points
60
S

Shakir

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2012
705 134 60
Nawasalimu Wakuu.
Moja kwa moja ninyooke nisiwachoshe.Nimefuatilia bei za gari kuingiza nineona naweza kununua sasa maana mambo ya msingi nimepunguza la starehe kidogo nimiliki usafiri wangu ka mara ya 3 baada ya kuacha 2007 nakurudi changanyikeni.Kama kuna mtu anayo nafasi kwenye Container na analeta mizigo naomba kuingiza Toyota Wish nimlipe kidogo maana kwa gari moja ninunue container la peke yangu inakuwa sijafanya cha maana,hyo $3000 bora inaisaidie kuitolea bandarini hiyo gari.Je kuna mtu anayo container imebakiza nafasi tukubaliane niingize gari?au inakuwa hairuhusiwi kuchanganya gari na vitu vingine?

Natanguliza shukurani zangu za dhati.
Watu huweka Magari kwenye Container kwa ajili ya usalama zaidi, au pia kama wanataka kuja kufanya Magumashi Bandarini, mfano kudanganyishia kua ni Nguo za Mitumba (siku hizi ni ngumu). Lakini kwa kawaida waagizaji wengi huagiza kwenye Meli gari linakaa wazi tu kama liko Yard vile (Inaitwa Ro-Ro).

Pia sidhani kama mtu aweza kuagiza Mzigo kwa Container ikabaki nafasi ya kuweka gari kama Wish, maana Ukute kwenye kwenye 20Feet Container ndio inakaa hiyo Wish moja tu, sasa yeye muagizaji atakua ameagiza nini labda iache nafasi kubwa hivyo?? Na Ingekua Gari ni unalifungua fungua na kuja kulifungia likifika labda.

Pili hiyo Gari inatokea wapi huko walikokuambia usafiri ni $3,000 mpaka Tanzania?? Kama ni Wish na unatoa japan kwa usafirishaji wa Ro-Ro inaweza kua labda $1,200 estimates. Mfano angalia hili gari hapa chini.
FOB = $1,300
Freight = $1,100 (Ndio hiyo uliyotaka kulipia container)
Marine Insurance = $55
Inspection = $300
TOTAL $2,755 mpaka Dar es Salaam, unabaki wewe na TRA na TPA.

upload_2017-11-4_14-27-59-png.623922
 

Forum statistics

Threads 1,214,511
Members 462,703
Posts 28,515,370