Nafasi adimu

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,129
2,000
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
ha!ha! katoto kadogo kalivyoyashikilia maziwa ha!ha! unafaidi
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo mzugu ana anza kumpevua ngali mdogo sana na hapo tena hakutakuwa na masoma shuleni na akili yote itakuwa kwa mzugu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom