Kitomai
JF-Expert Member
- May 21, 2009
- 1,143
- 369
💰 Bei: TZS 156,000,000/-
Mahitaji ya apartment za chumba kimoja na sebule (1 BHK) katika eneo la Upanga ni makubwa kuliko idadi ya nyumba zinazopatikana.
Kutokana na uhaba huo, kodi za apartment zinazofanana zimefikia kati ya TZS 1,690,000 – 1,950,000 kwa mwezi, na kufanya eneo hili kuwa chaguo bora kwa uwekezaji.
Hii ni fursa ya kumiliki apartment katika moja ya maeneo yenye thamani kubwa na mahitaji ya juu jijini.
✅ Inafaa kwa makazi binafsi au uwekezaji
✅ Eneo la kifahari lenye huduma zote muhimu karibu
✅ Fursa ya kupata mapato ya kuvutia kupitia kodi
✅ Thamani ya mali inaendelea kuongezeka kila mwaka
📞 Piga simu au WhatsApp: 0784 225 000
Usikose fursa hii adimu ya kuwekeza Upanga!
Mahitaji ya apartment za chumba kimoja na sebule (1 BHK) katika eneo la Upanga ni makubwa kuliko idadi ya nyumba zinazopatikana.
Kutokana na uhaba huo, kodi za apartment zinazofanana zimefikia kati ya TZS 1,690,000 – 1,950,000 kwa mwezi, na kufanya eneo hili kuwa chaguo bora kwa uwekezaji.
Hii ni fursa ya kumiliki apartment katika moja ya maeneo yenye thamani kubwa na mahitaji ya juu jijini.
✅ Inafaa kwa makazi binafsi au uwekezaji
✅ Eneo la kifahari lenye huduma zote muhimu karibu
✅ Fursa ya kupata mapato ya kuvutia kupitia kodi
✅ Thamani ya mali inaendelea kuongezeka kila mwaka
📞 Piga simu au WhatsApp: 0784 225 000
Usikose fursa hii adimu ya kuwekeza Upanga!