Kabila gani huyo labda?Wadau naombeni ushauri.
Mume wangu nampenda sana ila ni mpole kuongea kwake mpaka umuongeleshe umchangamshe nikiamua nami kuuchuna basi tunapiga kimya. Siku akiamua kuchangamka tu mwenyewe basi raha siku nzima. Tatizo hadi kitandani ni mpole mi nisipomuanza basi tutakaa kama kaka na dada mpaka nianze. Na no mwendo wa style moja tu basi hataki mashamsham. Nikiwa mjamzito ndo kabisaa hawezi mana style zingine sijui nikutotaka au kutojua.Yupo hivi tangu uchumba simuelewi yani. Nifanyeje abadilike jamani hamisa masham
Asante rafiki...na mimi nakupendaga tu.Nipo rafiki,mimi nakupendaga tuuu!
Sawa bwana!Hahaha ni kweliii
MPE mbuzi kagoma kwenda, yani chezea dushe lake, lishike then liingize likiingia fanya kama mbwa, unageuka yeye anakuwa nyuma alafu unazungusha kiuno, utaona anaanza kuhema haraka haraka, rudia mpaka akukojoze, hatokaa aacheWadau naombeni ushauri.
Mume wangu nampenda sana ila ni mpole kuongea kwake mpaka umuongeleshe umchangamshe nikiamua nami kuuchuna basi tunapiga kimya. Siku akiamua kuchangamka tu mwenyewe basi raha siku nzima. Tatizo hadi kitandani ni mpole mi nisipomuanza basi tutakaa kama kaka na dada mpaka nianze. Na no mwendo wa style moja tu basi hataki mashamsham. Nikiwa mjamzito ndo kabisaa hawezi mana style zingine sijui nikutotaka au kutojua.Yupo hivi tangu uchumba simuelewi yani. Nifanyeje abadilike jamani hamisa masham
wasukuma wengi wako hivyoZungumza nae Kile unataka sometime ni ushamba unamsumbua
Atakua yeye mwenyewe ndo mwenye matatizo.Wewe toka 2012 thread zako nyingi za kulalamika kuhusu mapenzi tu shida iko wapi mama
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Atakua yeye mwenyewe ndo mwenye matatizo.
Ex darling unaniuliza maswali ambayo una majibu yake kweli[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji23][emoji23][emoji23]ex darling usiniambie na wewe ni mpenzi wa kukunjana kunako faragha, au ile rough sex nawe unaipenda [emoji125][emoji125][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
AU NI SHOGAAsante rafiki...na mimi nakupendaga tu.
Sijaelewa ulichoandika.AU NI SHOGA
Yeah kuwa mvumilivu ktk hilo na uongee nae vizuriKumbe sipo peke yangu loh. Ila sijafikia hiatus ya talaka naamini anaweza badilika
Hivi kumbe ni mpenzi wa rough s3x, mbona siku zetu ulipenda slow motion [emoji23][emoji23][emoji123][emoji125]Ex darling unaniuliza maswali amabayo una majibu yake kweli[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
[emoji23][emoji23][emoji23] ndio maana nimesema una majibu.Hivi kumbe ni mpenzi wa rough s3x, mbona siku zetu ulipenda slow motion [emoji23][emoji23][emoji123][emoji125]
Hahaha, how I wish [emoji39][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio maana nimesema una majibu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85]Hahaha, how I wish [emoji39][emoji23]