Naenda kuoa kijijini, I'm tired

Naenda kuoa kijijini, I'm tired

si upige tuuu we kila siku voda tumia mtandao mwingine uone radha yake kidogo.
 
MAISHA YA KIJIJINI HADI RAHA Jamaa alimfumania mtu anazini na mkewe, Akamtoza Faini ya sh 5000 tu,yule mtu akatoa 10000.Jamaa akasema mtombe Tena sina chenji

[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Huyo wa kijijini utakuta 071.....imeshaota mbawa lakini mbele amekubakishia wewe.
 
Wana Board Asalam Alekhum,

Back to the topic.
Takribani miaka mitatu sasa nimedate na wasichana wanne, sio kwa muktadha mbaya ila nikiwa na nia na lengo la kuoa kabisa. Hawa wasichana wa Dar sijui wameingiwa na nini, huyu wa kwanza tulidumu naye kwa takribani mwaka. Kila tukifanya yetu msichana anasikitika sana na kuchukia, ukimuuliza vipi hasemi.

Basi siku moja nikamtoa out (kwa nia ya kumdodosa hili), tukaenda zetu beach na nikampeleka sehemu moja nzuri sana kwa ajili ya kupiga menyu. Katika mazungumzo nikamuuliza kwa nini kila tukipiga mechi anakuwa anachukia sana au hanipendi?. Aisee, jibu nililopewa nilitamani kulia.

Eti mimi huwa na enjoy sana mtu akinila 0715 du! Siku mbili kichwani sikuwa sawa. Nilimpenda sana huyu mtoto, nathubutu kusema hata leo nampenda sana. Nilimwambia tu "NO" siwezi fanya huo ufirauni wallahii nikachukua 50 zangu japo kwa maumivu nikasepa.

Miezi miwili baada ya kuachana na huyu manzi wa kwanza, nikapata katoto kamoja kazuri sana, nikajisemee moyoni huyu ndiye aliyekuwa anasubiriwa (perfect substitute). Huyu mtoto anajua mapenzi jamani achana nae mpaka nikamsahamu yule wa kwanza.

Huyu wa sasa ni tofauti, anapenda style hii ya mbuzi kagoma kila nikitaka kupiga mtaimbo yeye anapandisha juu kwenye 0715! Akiona siingizi utasikia hapohapo ingiza baby ingiza, uwiii nikajua hili nalo jipu, nikapiga chini fasta.

Huyu wa tatu kabisa yeye alisema nimekupa ujichagulie mpenzi, tigo au voda. huyu wa sasa yeye alisema tu, hujui mapenzi mwenzio wanaojua watanioa. Nikamuuliza vipi tena, akasema wewe kila siku mbele tu, au unajua wote tunapata raha huko mbele?

Nikamwambia sikujua kama unataka na nyuma akadakia huko ndo kwenyewe kama mwanaume lazima ujue mwanamke wako anataka nini? Bila shaka haya majaribu nilipiga nduki moja matata sana nilikata tamaa aisee.

Huyu wa nne, ndo kabisa kafanya nibadili mtazamo kabisa, huyu nilipanga nae nyumba moja na yuko vizuri kimaisha, utani utani tukaanza love akawa analala kwangu au nalala kwake. Nanunua chakula tunapika kwake everything mpaka majirani wakasema kwanini msikae nyumba moja kupunguza gharama, kwa vile tulikuwa tunapendana.

Sasa huyu nae kaanza mambo yake ya kishenzi mara anaweka video za ngono watu wanakulana 0715 anafurahi (mi nakuwa kama sielewi vile). Mara sisi tumezoeana vya kutosha tunaweza jaribu kama hutojali, nikamwambia HUJIELEWI mwambie mtu mwingine sio mimi. Mara ooo baby hutaniwi.

Sasa juzi wakati tunapiga story chumbani, karopoka nampenda sana Ch. Bella yaani niko lazi hata kumpa tigo akitaka aisee nilimpa kipigo cha mwendokasi alijuta nikaondoka nimeshakata nae mawasiliano majirani wamekuja usiku kunigongea nimewambia waendelee na mambo yao tu.

Kwa haya niliyo pitia, im sorry nikaoe kijijini au niishi mwenyewe, siwezi fanya huu upuuzi. Hawa wasichana wa Dar sijui wameingiwa na nini?
Wa huko nako utaukumbuka wimbo wa prof JAY...
WANAKULAGA MVINYO NA WALATINO.....
Wanaweka viatu kwenye friji....
wanaamkia watu wa kwenye TV....
 
najaribu kutafakari kwanini ikutokee mara nyingi kiasi hicho sipati jibu.
 
Wana Board Asalam Alekhum,

Back to the topic.
Takribani miaka mitatu sasa nimedate na wasichana wanne, sio kwa muktadha mbaya ila nikiwa na nia na lengo la kuoa kabisa. Hawa wasichana wa Dar sijui wameingiwa na nini, huyu wa kwanza tulidumu naye kwa takribani mwaka. Kila tukifanya yetu msichana anasikitika sana na kuchukia, ukimuuliza vipi hasemi.

Basi siku moja nikamtoa out (kwa nia ya kumdodosa hili), tukaenda zetu beach na nikampeleka sehemu moja nzuri sana kwa ajili ya kupiga menyu. Katika mazungumzo nikamuuliza kwa nini kila tukipiga mechi anakuwa anachukia sana au hanipendi?. Aisee, jibu nililopewa nilitamani kulia.

Eti mimi huwa na enjoy sana mtu akinila 0715 du! Siku mbili kichwani sikuwa sawa. Nilimpenda sana huyu mtoto, nathubutu kusema hata leo nampenda sana. Nilimwambia tu "NO" siwezi fanya huo ufirauni wallahii nikachukua 50 zangu japo kwa maumivu nikasepa.

Miezi miwili baada ya kuachana na huyu manzi wa kwanza, nikapata katoto kamoja kazuri sana, nikajisemee moyoni huyu ndiye aliyekuwa anasubiriwa (perfect substitute). Huyu mtoto anajua mapenzi jamani achana nae mpaka nikamsahamu yule wa kwanza.

Huyu wa sasa ni tofauti, anapenda style hii ya mbuzi kagoma kila nikitaka kupiga mtaimbo yeye anapandisha juu kwenye 0715! Akiona siingizi utasikia hapohapo ingiza baby ingiza, uwiii nikajua hili nalo jipu, nikapiga chini fasta.

Huyu wa tatu kabisa yeye alisema nimekupa ujichagulie mpenzi, tigo au voda. huyu wa sasa yeye alisema tu, hujui mapenzi mwenzio wanaojua watanioa. Nikamuuliza vipi tena, akasema wewe kila siku mbele tu, au unajua wote tunapata raha huko mbele?

Nikamwambia sikujua kama unataka na nyuma akadakia huko ndo kwenyewe kama mwanaume lazima ujue mwanamke wako anataka nini? Bila shaka haya majaribu nilipiga nduki moja matata sana nilikata tamaa aisee.

Huyu wa nne, ndo kabisa kafanya nibadili mtazamo kabisa, huyu nilipanga nae nyumba moja na yuko vizuri kimaisha, utani utani tukaanza love akawa analala kwangu au nalala kwake. Nanunua chakula tunapika kwake everything mpaka majirani wakasema kwanini msikae nyumba moja kupunguza gharama, kwa vile tulikuwa tunapendana.

Sasa huyu nae kaanza mambo yake ya kishenzi mara anaweka video za ngono watu wanakulana 0715 anafurahi (mi nakuwa kama sielewi vile). Mara sisi tumezoeana vya kutosha tunaweza jaribu kama hutojali, nikamwambia HUJIELEWI mwambie mtu mwingine sio mimi. Mara ooo baby hutaniwi.

Sasa juzi wakati tunapiga story chumbani, karopoka nampenda sana Ch. Bella yaani niko lazi hata kumpa tigo akitaka aisee nilimpa kipigo cha mwendokasi alijuta nikaondoka nimeshakata nae mawasiliano majirani wamekuja usiku kunigongea nimewambia waendelee na mambo yao tu.

Kwa haya niliyo pitia, im sorry nikaoe kijijini au niishi mwenyewe, siwezi fanya huu upuuzi. Hawa wasichana wa Dar sijui wameingiwa na nini?
Iweje kwa mtindo wa kufuatana wanawake wote unaowapata wawe wapenda tigo? Ni dhahiri una viashiria vya mpenda tigo na ndio maana unavutiwa nao. Ila kuoa kijijini sio suluhisho maana unaweza kukuta huko napo kichwa kinapenya kwenye tigo kama kidole tu maana sasa dunia imekuwa ya utandawazi. Na kama ni vijiji vya pwani jitaarishe kuchezewa tigo wewe sababu sehemu kama Malindi ukitaka kufika kileleni nasikia wanakupiga finger ili usimwagie ndani, kazi kwako yakhe.
 
Wewe wote hao wanataka tigo hizo sampuli za aina hiyo unazitoa wapi?, mimi sijawahi ambiwa maneno hayo ya kutaka tigo, au unakaa mitaa ambayo kuna wauzaji wengi wa yale mambo so kila ukipata unawapata hao hao wa aina hiyo?,hebu nitupie number ya mmoja wapo PM na mimi nipewe tigo kudhibitisha hutulishi ubuyu hapa
 
Nawaza: we we ni kijana wa aina fulan hivi, iman flan hivi, msimamo Fulani hivi amazing ambaye wanawake unaopata ni wa mwelekeo flan hivi.

Badili aina ya wasichana na mtazamo wa wasichana unaopenda utapata tu wanaojiheshimu.

Niliwahi kupata msichana wa Dar, was sealed and I taught and directed her the way I wanted her to be.
 
Wana Board Asalam Alekhum,

Back to the topic.
Takribani miaka mitatu sasa nimedate na wasichana wanne, sio kwa muktadha mbaya ila nikiwa na nia na lengo la kuoa kabisa. Hawa wasichana wa Dar sijui wameingiwa na nini, huyu wa kwanza tulidumu naye kwa takribani mwaka. Kila tukifanya yetu msichana anasikitika sana na kuchukia, ukimuuliza vipi hasemi.

Basi siku moja nikamtoa out (kwa nia ya kumdodosa hili), tukaenda zetu beach na nikampeleka sehemu moja nzuri sana kwa ajili ya kupiga menyu. Katika mazungumzo nikamuuliza kwa nini kila tukipiga mechi anakuwa anachukia sana au hanipendi?. Aisee, jibu nililopewa nilitamani kulia.

Eti mimi huwa na enjoy sana mtu akinila 0715 du! Siku mbili kichwani sikuwa sawa. Nilimpenda sana huyu mtoto, nathubutu kusema hata leo nampenda sana. Nilimwambia tu "NO" siwezi fanya huo ufirauni wallahii nikachukua 50 zangu japo kwa maumivu nikasepa.

Miezi miwili baada ya kuachana na huyu manzi wa kwanza, nikapata katoto kamoja kazuri sana, nikajisemee moyoni huyu ndiye aliyekuwa anasubiriwa (perfect substitute). Huyu mtoto anajua mapenzi jamani achana nae mpaka nikamsahamu yule wa kwanza.

Huyu wa sasa ni tofauti, anapenda style hii ya mbuzi kagoma kila nikitaka kupiga mtaimbo yeye anapandisha juu kwenye 0715! Akiona siingizi utasikia hapohapo ingiza baby ingiza, uwiii nikajua hili nalo jipu, nikapiga chini fasta.

Huyu wa tatu kabisa yeye alisema nimekupa ujichagulie mpenzi, tigo au voda. huyu wa sasa yeye alisema tu, hujui mapenzi mwenzio wanaojua watanioa. Nikamuuliza vipi tena, akasema wewe kila siku mbele tu, au unajua wote tunapata raha huko mbele?

Nikamwambia sikujua kama unataka na nyuma akadakia huko ndo kwenyewe kama mwanaume lazima ujue mwanamke wako anataka nini? Bila shaka haya majaribu nilipiga nduki moja matata sana nilikata tamaa aisee.

Huyu wa nne, ndo kabisa kafanya nibadili mtazamo kabisa, huyu nilipanga nae nyumba moja na yuko vizuri kimaisha, utani utani tukaanza love akawa analala kwangu au nalala kwake. Nanunua chakula tunapika kwake everything mpaka majirani wakasema kwanini msikae nyumba moja kupunguza gharama, kwa vile tulikuwa tunapendana.

Sasa huyu nae kaanza mambo yake ya kishenzi mara anaweka video za ngono watu wanakulana 0715 anafurahi (mi nakuwa kama sielewi vile). Mara sisi tumezoeana vya kutosha tunaweza jaribu kama hutojali, nikamwambia HUJIELEWI mwambie mtu mwingine sio mimi. Mara ooo baby hutaniwi.

Sasa juzi wakati tunapiga story chumbani, karopoka nampenda sana Ch. Bella yaani niko lazi hata kumpa tigo akitaka aisee nilimpa kipigo cha mwendokasi alijuta nikaondoka nimeshakata nae mawasiliano majirani wamekuja usiku kunigongea nimewambia waendelee na mambo yao tu.

Kwa haya niliyo pitia, im sorry nikaoe kijijini au niishi mwenyewe, siwezi fanya huu upuuzi. Hawa wasichana wa Dar sijui wameingiwa na nini?
Ni Tanzania hii mambo haya au unasimulia ukiwa wapii[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] kama ni nchi hii kumbe kukua kwa Miji kunaleta shida, vita mjini, ujambazi mjini,

Nachukia kitu mjin!
 
Kweli kwenye Miti akuna wajenzi hii kitu wengine atupati na tukipata ni kwa garama kubwa wengine mnatunukiwa mnavunga[emoji108] usirogwe kwenda kijijini akija mjini wakamtindua 0713 jua ndio basi tena
 
Ukimleta mjini akafukunyuliwa utafanya nini pia?
 
Huyo wa kijijini utakuta 071.....imeshaota mbawa lakini mbele amekubakishia wewe.
Eti ni kweli jirani zetu wapemba kabla hajaolewa wanapenda sana kutumia huu mtandao 0715 ... au uzushi tuu?,naomba kufahamishwa kuhusu hili tena ingependeza nijibiwe na mwenyeji wa huko
 
Kweli kwenye Miti akuna wajenzi hii kitu wengine atupati na tukipata ni kwa garama kubwa wengine mnatunukiwa mnavunga[emoji108] usirogwe kwenda kijijini akija mjini wakamtindua 0713 jua ndio basi tena
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kuna utafiti ulifanyika ambao unaonyesha 60% ya wanawake wanamejiunga na 0713.

Kila mmoja katika jamii yetu anajitahidi kujifananisha ima na mwarabu au mzungu. Na watu hawa jambo hili kwao ni kawaida.
 
Back
Top Bottom