Naenda kuoa kijijini, I'm tired

Naenda kuoa kijijini, I'm tired

nafikiri pia mkuu...maana kila msichana nikimcheck naona kama kashaliwa tigo..
Halafu cha kushangaza. Waliokula tigo wameshasepa siku nyingi. Hawa wanawake pasua kichwa.
Halafu baadae wanalalamika hawapati wa kuwaoa.
Huu ushenz haufai. Hongera mkuu.
Mwanamke anayeliwa nyuma huyo hafai kuwa mke hata kidogo. Unaishi na shetani. Hata ndoa yenu haiwezi kuwa na furaha sbb ulinzi wa MUNGU haupo.
Mungu aturehemu.
 
Kama mkristo anza kwenda kanisani na Islamic anza kwenda msikitini huko utapata anyekufaa tatizo hao uliwapa unachukua chukua tu bar kwenye daladala wewe twende
 
kaka zao mmeingia kwenye himaya yao lazima wajiongeze. wasipotoa mtaenda kwa kina james delicious.
 
Tatizo Unachagua wasichana wa uswahilini. ..wanaoshinda kwenye vigodoro.
 
Pole sana kaka Ila mi nahisi kwenda kuoa Kijijini sio suluhisho hapo hapo ulipo naamini wapo wadada wanaojielewa na wasiopenda kabisa tigo Sema wewe huwaoni au unapenda type Fulani za wadada ambao ndio hao wapenda tigo manake mara nne zote unapata wale wale choice yako inaweza kuwa ndo chanzo cha yote
 
Pole sana kaka, mambo ya pwani yametawala sana ila endelea kuwa na huo msimamo wa kugoma kupiga 0713.
 
Kwa hayo uliyoyaeleza umenifungua kidogo, kuna Mnyaturu binti mzuri sana...kwa muda nimekua nae kama mchumba na kila tukitoka kupiga mechi naona kama amevuta mdomo hivi mithili ya aliyekasirika.

Kuna siku nikajaribu kumdadisi kwa nini anaonesha kutofurahi alinijibu anasikia maumivu, kwa haya uliyoyasema anaweza kua mtoa TIGO.
 
Bidhaa ikiwa kwa wingi sokoni inamanisha mahitaji ni makubwa by the way inaonyesha baadhi ya wanaume wa dar wanapenda.
 
Uzi kama huu naskis hasira hivi wanawake was namna hii mmerogwa na nani? choon kuna raha gani? mm nilizan yanalazimishwa kumbe yanapenda yenyewe?

dar mmerogwa wewe kajaribu na mikoan uone
 
Back
Top Bottom