Nadhani sijachelewa kuomba ukaribisho


shamimuodd

shamimuodd

Senior Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
127
Likes
92
Points
45
shamimuodd

shamimuodd

Senior Member
Joined Jan 28, 2019
127 92 45
assalamu alaykum!

Ni muda sasa nimekuwa na rafiki yangu XX amekuwa akinishawishi nijiunge JF, eti anasema kuna watu wana busara sana, wana hekima sana na michango yao ni hazina kwa JF. Mimi kama memba mpya naomba nitambulishwa kwao ili niweze kupata hizo busara.

Nawasilisha
 
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
1,236
Likes
386
Points
180
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
1,236 386 180
Hapo juu sielewi maana yake..

Ila haya ya kiswahili nimeelewa.
Karibu sana.
Wenye hekima tupo.
Kwa kutaka kwako kutujua hiyo ni nia njema kabisa.
Tangu sasa
Nakupa jina la Mkuu, huku JF utaitwa Mkuu.

Karibu.

Bado Naendelea Kujifunza
 
Designer_3434

Designer_3434

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
2,285
Likes
868
Points
280
Designer_3434

Designer_3434

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
2,285 868 280
karibu sana mkuu!
 
shamimuodd

shamimuodd

Senior Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
127
Likes
92
Points
45
shamimuodd

shamimuodd

Senior Member
Joined Jan 28, 2019
127 92 45
Hapo juu sielewi maana yake..

Ila haya ya kiswahili nimeelewa.
Karibu sana.
Wenye hekima tupo.
Kwa kutaka kwako kutujua hiyo ni nia njema kabisa.
Tangu sasa
Nakupa jina la Mkuu, huku JF utaitwa Mkuu.

Karibu.

Bado Naendelea Kujifunza
Asante sana, Mkuu maana yake nini?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,132
Likes
1,710
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,132 1,710 280
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa GT.
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,700
Likes
2,934
Points
280
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,700 2,934 280
assalamu alaykum!

Ni muda sasa nimekuwa na rafiki yangu XX amekuwa akinishawishi nijiunge JF, eti anasema kuna watu wana busara sana, wana hekima sana na michango yao ni hazina kwa JF. Mimi kama memba mpya naomba nitambulishwa kwao ili niweze kupata hizo busara.

Nawasilisha
Asante kwa kuja na ID mupya....
 
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
880
Likes
1,275
Points
180
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
880 1,275 180
Karibu sana mkuu jiskie hauko FB.
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,740
Likes
13,671
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,740 13,671 280
assalamu alaykum!

Ni muda sasa nimekuwa na rafiki yangu XX amekuwa akinishawishi nijiunge JF, eti anasema kuna watu wana busara sana, wana hekima sana na michango yao ni hazina kwa JF. Mimi kama memba mpya naomba nitambulishwa kwao ili niweze kupata hizo busara.

Nawasilisha
Unatakiwa uwe na uwezo mkubwa sana wa kuchuja mambo maana siku hizi kuna vitoto vingi sana humu, mawazo yao yanapoteza uelekeo kabisa, karibu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,136
Likes
9,953
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,136 9,953 280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,132
Likes
1,710
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,132 1,710 280
Krb sana JF
 

Forum statistics

Threads 1,262,093
Members 485,449
Posts 30,112,813