Nadhani Nuh Mziwanda ndo kashatoka sasa!


V

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
1,034
Likes
2,295
Points
280
V

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
1,034 2,295 280
Huyu dogo mi nimeanza kumskia muda mrefu sana, na ukweli ni kuwa nimemjua kupitia shilole..Lakini sikuwahi kuujua wimbo wake hata mmoja....
Lakini hii kitu mpya aisee naona inabamba sana yani...Yani kila nnapopita naiskia jike shupa...King Kiba ametisha sana mule....

Nadhani sasa ni rasmi kuwa Nuh Mziwanda ametoka, naye amekuwa katika macelebrity wa hapa Bongo...Japo jina lake sio kubwa sana kama huo wimbo..I dont know why

USHAURI: Dogo komaa sasa, achana na majibizano na mtoto wa Igunga..Uliwahi kuongea point sana kuwa mwanaume hasifiwi kuongea, Lakini naona huyaishi maneno yako...Piga kazi kijana
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
Well said
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Abadilishe jina, liwe rahisi kutamkika, ataongeza kufahamika zaidi
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,840
Likes
9,325
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,840 9,325 280
Kachelewa sana, angetoa hii nyimbo awamu ya baba Mwanaasha na yeye angeingia ikulu.
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,268
Likes
4,333
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,268 4,333 280
Hiyo nyimbo ukiondoa sauti ya kiba, nyimbo hamna, yaani kiba kambeba sana
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Hiyo nyimbo ukiondoa sauti ya kiba, nyimbo hamna, yaani kiba kambeba sana
Sasa uitoe hiyo sauti uipeleke wapi? Hiyo ndio maana ya featuring, yani unachanganya radha kati ya wasanii kadhaa, unaweza usipende alivyoimba diamond kweny Nana ila ukapenda alivyoimba mr flavour coz wote wana radha tofauti
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Sijawahi kuona uzuri wa huo wimbo, na huyo dogo bado ana safari ndefu sana tena sana.
 
A

aneth joseph

Senior Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
136
Likes
88
Points
45
A

aneth joseph

Senior Member
Joined Apr 22, 2016
136 88 45
Sijawahi kuona uzuri wa huo wimbo, na huyo dogo bado ana safari ndefu sana tena sana.
Safar yake bado kabisa yaan mi naona kwenye hiyo nyimbo ametaka kujitetea kuwa alikuwa hatoki kwa sabab ya vipigo vya shishi wakat yeye ndiye aliyelikoroga kwa kumtongoza wema na wema akamrekod na saut ikamfikia soudy brown
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,539