Msanii Chonde Chonde ndugu yangu usikate tamaa, komaa nao, ukifanikiwa utaweka precedence nzuri sana, na huo utakuwa mwanzo wa makampuni kufanya mambo kwa kuzingatia sheria.
Nitakupa mfano, kuna jengo la sophia house pale karibu na maktaba, wale jamaa wamereserve parking kwa magari yao kiasi kwamba sehemu ya kuvukia ya raia (zebra crossing), nayo wamewekea mnyororo wa kuwaziba raia wasipite, raia wakitaka kuvuka inabidi wazunguuke wakavukie sehemu isiyoruhusiwa kisheria. kwa hiyo unaona jinsi mambo yanavyokwenda shaghala baghala bongo, bila kutiwa kashikashi ya kisheria hawa hawawezi kusikia.
Kitu kingine ninawasiwasi kwamba kesi ikishakuwa Imminent jamaa wanaweza kutaka kuyamaliza kiutu uzima na wewe (kamshiko ka aina fulani). ikitokea hivyo ndugu yangu sijui utaendeleza mchakato?
Ila nakuunga mkono moja kwa moja, yaani ukifanikiwa japo hata kesi kusimama mahakamani itakuwa ni ushindi mkubwa wa kinidhamu na kisheria. Tuko pamoja mkuu.