sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,041
- 48,155
Upo???Hapo mnuno lazima uishe
Upo???Hapo mnuno lazima uishe
Dawa ya moto Ni motoAcha kumponza mwenzio
MhmmhmhmhmhmhmhmhNaamanisha ampe muda kwanza atulize moyo na akili... waongee wote their minds zikiwa tulivu...
hahahahamtumie m-pesa
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] ulikuwa wapi miss unaona leo hii kitu?hahahaha
Aisee hatacheka na hata akicheka hatarudisha mashambuliza ya kutuma msg atavungatafuta vichekesho vya kuchekesha atacheka tu
mtumie wrong vocha akikuuliza mbona haijaingia anzisha convo hapo hapo
Ukitaka mke au dem wako akusamehe au umsamehe haraka wewe jipendekeze mbambie halafu mpe show ya kibaba.Baada ya hapo mtoe out yaani muende sehemu tofauti mpate chakula!Hello jf.
Jana nilikua zangu nacheck game ya man u vs middlesbrough,huyu shemeji/wifi yenu akawa ananipigia,asa kutokana na kelele zilizokua mahali pale sikuweza kumsikia vizuri akakata simu yake,asa game ilvyoisha ikabidi nimpigie kujua alikua anasema nin muda ule ila suprisingly akawa eti kaninunia basi na me nkamuongezea kwa kummbwatukia nkamwambia sipendi kununiwa kwa ishu za kipuuzi maana ye kwa akili yake alihisi nilikua na manzi mwingine,so tangu jana mpaka sasa hakuna aliyekwisha mtafuta mwenzie.
Hapa me tayari nishammiss,lakini naomba kushauriwa gia gani ya kumuingia huyu mtu wakuu ili asione kama nimejipendekeza kumtafuta akavimba bichwa.