Naamkaga saa 10 usubui bila Kupendaga. Makelele tu.


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
lakini ingekuwa wakristo. wangestakiwa kwa sheha.

wanapiga kelele.

si mnaonaga kama mtu anauza kanda za mimbo za dini vile wanalalama anapiga kelele mtaani? halafu anaamuriwa apunguze sauti.

ila mimi adhana. saa 10 asubui zinapiga kelele.

zinaamsha hata sisi ambao hazituusu.

lakin hakmna anayekemea. ila ingekuwa wakristo ndiyo wanapigaga azana.

ungesikia wanapelekwa kwa pilato.

wanachafyua mazingizra.

hapo tene mtasem,a yerusalem mdini.

alakini mimi nadai usawa tu.

muslim ni rafiki sana. nawapenda.

ila lazima tuwe sawa.

mmoja asipendelewe kuliko mungine
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hehehe, there you go again...kelele za mlango zinakusumbuaje wewe? meza piriton utalala tu. kama jambo halikuhusu lipotezee tu!
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,198
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,198 280
Unaboaaaaa!hujajijua tu
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Wayahudi bwana. Ivi nyie na Waislam mna ugomvi gani??

Utafikiri Tom na Jerry. Nikiwangalia Gaza na nikikusoma hapa JF naona kama watani wa Jadi.

Haya bwana, endeleeni ila naomba usituingize wakristo humo. Sie hatumo, tushazoeaga hizo adhana (sio kelele kama unavyoziita) miaka nenda rudi

Najua kule kwenu uyahudini hujazizoea, na naona kuja Tanzania ya Waislam na Wakristo na kuzisikia adhana basi kunakukera kweli.

Sie Wakristo tumezoea. Pole Myahudi. Unaweza kurudi kwenu Uyahudi kama zinakukeraga sana, kama vipi zipotezee tu kama pilipili ya shamba!!!!!!!!!!!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
hehehe, there you go again...kelele za mlango zinakusumbuaje wewe? meza piriton utalala tu. kama jambo halikuhusu lipotezee tu!
piriton kila siku? makelele isn't environmental polution?
 
elimumali

elimumali

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
149
Likes
1
Points
35
elimumali

elimumali

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
149 1 35
Pole Jerusalem. Kama uko jirani na Msikiti, itabidi tu uzoeee hiyo sauti ya Azana kwani katika Dini, Mambo yaliyopangwa huwa hayapanguliwi kwa sheria yeyote ile! Kuadhini ni lazima wataadhini, na kuamsha Waislam ili Wamsalie Mtume (SAW) wao, kama ambavyo Wakristo wataendelea kuimba usiku na kupiga kengele kumuabudu Yesu Kristo. Hayo hayana mpinzani, labda shetani tu. Inabidi tuvumilie na kuheshimu taratibu za Dini. Duniani ni Mapito tu. Ukijenga Imani hiyo adhana hazitakupa tabu.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,936
Likes
7,558
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,936 7,558 280
lakini ingekuwa wakristo. wangestakiwa kwa sheha.

wanapiga kelele.

si mnaonaga kama mtu anauza kanda za mimbo za dini vile wanalalama anapiga kelele mtaani? halafu anaamuriwa apunguze sauti.

ila mimi adhana. saa 10 asubui zinapiga kelele.

zinaamsha hata sisi ambao hazituusu.

lakin hakmna anayekemea. ila ingekuwa wakristo ndiyo wanapigaga azana.

ungesikia wanapelekwa kwa pilato.

wanachafyua mazingizra.

hapo tene mtasem,a yerusalem mdini.

alakini mimi nadai usawa tu.

muslim ni rafiki sana. nawapenda.

ila lazima tuwe sawa.

mmoja asipendelewe kuliko mungine
Hivi kweli wewe ni Mkristo kweli??? I have my doubts....
Presentation ya siye Wakristo iko in sharp contrast to your methods.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mimi nalipiza kwa kuimba mapambio usiku nje nyumbani kwangu. Na wewe fanya hivyo. Au chukua mega phone yako piga injili ya Yesu saa hizo hizo na mtakuwa mmetoka suluhu
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
105
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 105 160
True opponent of Maralia Sugu! Mkuu Jerusalem kwanini usingejiita Metacafine au fansider? Au kama vipi ujiite typhod sugu ili ufanane na MS? Maana post zako zinaonyesha wazi zipo kwa ajili ya kumjibu MS. Haya endeleeni na mpambano, sisi tutakuwa watazamaji.
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
Pumbaaa!
huna mada nyingine tofauti na UDINI? we kila ukija udini tu, alafu hili ni jukwaa la siasa...........
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,410