Naamkaga saa 10 usubui bila Kupendaga. Makelele tu.


Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,431
Likes
1,281
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,431 1,281 280
lakini ingekuwa wakristo. wangestakiwa kwa sheha.

wanapiga kelele.

si mnaonaga kama mtu anauza kanda za mimbo za dini vile wanalalama anapiga kelele mtaani? halafu anaamuriwa apunguze sauti.

ila mimi adhana. saa 10 asubui zinapiga kelele.

zinaamsha hata sisi ambao hazituusu.

lakin hakmna anayekemea. ila ingekuwa wakristo ndiyo wanapigaga azana.

ungesikia wanapelekwa kwa pilato.

wanachafyua mazingizra.

hapo tene mtasem,a yerusalem mdini.

alakini mimi nadai usawa tu.

muslim ni rafiki sana. nawapenda.

ila lazima tuwe sawa.

mmoja asipendelewe kuliko mungine
 

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hehehe, there you go again...kelele za mlango zinakusumbuaje wewe? meza piriton utalala tu. kama jambo halikuhusu lipotezee tu!
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Wayahudi bwana. Ivi nyie na Waislam mna ugomvi gani??

Utafikiri Tom na Jerry. Nikiwangalia Gaza na nikikusoma hapa JF naona kama watani wa Jadi.

Haya bwana, endeleeni ila naomba usituingize wakristo humo. Sie hatumo, tushazoeaga hizo adhana (sio kelele kama unavyoziita) miaka nenda rudi

Najua kule kwenu uyahudini hujazizoea, na naona kuja Tanzania ya Waislam na Wakristo na kuzisikia adhana basi kunakukera kweli.

Sie Wakristo tumezoea. Pole Myahudi. Unaweza kurudi kwenu Uyahudi kama zinakukeraga sana, kama vipi zipotezee tu kama pilipili ya shamba!!!!!!!!!!!!
 

elimumali

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
149
Likes
1
Points
35

elimumali

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
149 1 35
Pole Jerusalem. Kama uko jirani na Msikiti, itabidi tu uzoeee hiyo sauti ya Azana kwani katika Dini, Mambo yaliyopangwa huwa hayapanguliwi kwa sheria yeyote ile! Kuadhini ni lazima wataadhini, na kuamsha Waislam ili Wamsalie Mtume (SAW) wao, kama ambavyo Wakristo wataendelea kuimba usiku na kupiga kengele kumuabudu Yesu Kristo. Hayo hayana mpinzani, labda shetani tu. Inabidi tuvumilie na kuheshimu taratibu za Dini. Duniani ni Mapito tu. Ukijenga Imani hiyo adhana hazitakupa tabu.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,435
Likes
6,395
Points
280

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,435 6,395 280
lakini ingekuwa wakristo. wangestakiwa kwa sheha.

wanapiga kelele.

si mnaonaga kama mtu anauza kanda za mimbo za dini vile wanalalama anapiga kelele mtaani? halafu anaamuriwa apunguze sauti.

ila mimi adhana. saa 10 asubui zinapiga kelele.

zinaamsha hata sisi ambao hazituusu.

lakin hakmna anayekemea. ila ingekuwa wakristo ndiyo wanapigaga azana.

ungesikia wanapelekwa kwa pilato.

wanachafyua mazingizra.

hapo tene mtasem,a yerusalem mdini.

alakini mimi nadai usawa tu.

muslim ni rafiki sana. nawapenda.

ila lazima tuwe sawa.

mmoja asipendelewe kuliko mungine
Hivi kweli wewe ni Mkristo kweli??? I have my doubts....
Presentation ya siye Wakristo iko in sharp contrast to your methods.
 

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
Mimi nalipiza kwa kuimba mapambio usiku nje nyumbani kwangu. Na wewe fanya hivyo. Au chukua mega phone yako piga injili ya Yesu saa hizo hizo na mtakuwa mmetoka suluhu
 

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
True opponent of Maralia Sugu! Mkuu Jerusalem kwanini usingejiita Metacafine au fansider? Au kama vipi ujiite typhod sugu ili ufanane na MS? Maana post zako zinaonyesha wazi zipo kwa ajili ya kumjibu MS. Haya endeleeni na mpambano, sisi tutakuwa watazamaji.
 

Forum statistics

Threads 1,203,944
Members 457,048
Posts 28,135,762