Naamini hivi


U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Kuna kauli ya watu wa tabaka la chini kuzungumziwa na kila mwanasiasa sijajua hasa kwa nini tabaka hill linazungumziwa na wanasiasa wote.

Ila mimi nichotaka kusema hapa ni kwamba kama utambana sana aliyoko TABAKA la juu tegemea kabisa unakuwa unatesa sana sana tabaka hilo ka wanyonge sana

Nachoelewa matabaka haya yanategemeana kwa kiasi kikubwa sana na kama huamini basi ila ndo hivyo .

Ila kuna wale watapinga kwa kudhani tu bila kujua namanisha nini
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Lowasa kuna jambo kazungumza na Bernadi Membe. NILIZIPENDA KAULI ZAO
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,777
Likes
2,308
Points
280
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,777 2,308 280
Lowasa mbioni kurejea CCM ila hakuna aliye tayari kumpokea
Akisharejea ww utafaidika na nini?
Sema wewe haupo tayari kumpokea usisemee wengine wewe siyo ccm
 

Forum statistics

Threads 1,238,812
Members 476,185
Posts 29,331,615