Na Padri naye? Aisee

Futota

JF-Expert Member
Dec 11, 2010
522
87
Aisee, na padri naye anatumia mkorogo?
Inasikitisha, sijui ni MCongoman huyu?

attachment.php
 

Attachments

  • Mchungaji na mkorogo.JPG
    Mchungaji na mkorogo.JPG
    70.7 KB · Views: 1,673

Suzy M

Member
Oct 26, 2011
14
0
Mmhh!hawezi kua padri!HAIWEZEKANI may be hao ni wasanii and they were acting a movie or something
 

Futota

JF-Expert Member
Dec 11, 2010
522
87
Sio picha ya maigizo hii.
Hii ni kweli, huyu ni padri/mchungaji (sina uhakika wa dhehebu gani), hapa alikuwa anafungisha ndoa ya mpendwa.
Hakika siku hizi urembo wa ngozi ni changamoto kwa sisi wote wake kwa waume, cheers!



Mmhh!hawezi kua padri!HAIWEZEKANI may be hao ni wasanii and they were acting a movie or something
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,123
16,435
Si kila aliyebadilika rangi amejichubua jamani. Nina rafiki yangu ana fungus zinamsumbua miaka, Aga Khan wamempa midawa hiyo ukimuangalia maeneo yote ambayo anafunikwa na nguo ni mweupe pyee na maeneo yanayokuwa wazi wakati mwingi ni mweusi mweusi hususan kwenye viganja
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
37,257
35,602
Hizi ni nyakati za mwisho ndiyo wakati wa kujipenda wewe mwenyewe kuliko kumpenda MUNGU.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom