Na nini mkali kati ya operating system(os) is mbili window xp na window 7

Na nini mkali kati ya operating system(os) is mbili window xp na window 7

It depend na mashine yako ina uwezo gani.

In general windows 7 is more advanced than xp

Kuendele kutumia window xp ni kuendele kupitwa na wakati kiteknolojia maana mocrosoft wanaachana na xp sasa, na watengenezaji wa softwares hivi sasa wanatengeneza software mpya ambazo hazitaweza kufanya kazi kwenye xp
 
Window Xp inaachwa mbali sana na Window 7, hasa kwenye resollution
 
Window xp ni sawa na gari manual na window 7 ni automatic hata mlemavu anaendesha utakiwi kutumia akili nying
 
hivi ni kwanini ma bank mengi ya tanzania wanapenda tumia windows xp. Mfano crd comps zao zina run windows xp, standard chater pia hivyo hivyo hadi kwenye laptop wanazowapa wafanyakazi wao zile ambazo hazisomi flash na wala hazina cd rom na hazisomi modem tofauti na unayopewa na bank zina run windows xp
 
Back
Top Bottom