Kuendele kutumia window xp ni kuendele kupitwa na wakati kiteknolojia maana mocrosoft wanaachana na xp sasa, na watengenezaji wa softwares hivi sasa wanatengeneza software mpya ambazo hazitaweza kufanya kazi kwenye xp
hivi ni kwanini ma bank mengi ya tanzania wanapenda tumia windows xp. Mfano crd comps zao zina run windows xp, standard chater pia hivyo hivyo hadi kwenye laptop wanazowapa wafanyakazi wao zile ambazo hazisomi flash na wala hazina cd rom na hazisomi modem tofauti na unayopewa na bank zina run windows xp
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.