Na mshindi wa kituko cha weekend hii ni.......

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Hata mi nimeikubali ya kwamba ni mshindi tena siyo ya weekiy ni ya kufunga mwaka huu
 

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
917
500
Kama kweli anako.joa mafuta aje akojolee vibatali hawa mamantilie wanavyouzia samaki... havina mafuta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom