Na mim natafuta mukazi wange SERIOUS….


A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Jamani niko serious, nasaka mchumba………..naona upweke sasa unataka kunitoa roho………………
Sifa
1. Awe mwanamke (sihitaji ma-BWABWA)
2. Awe tayari kwa ndoa ya kikristo (asahau kabisa mambo ya beijing)
3. Umri – wa serikali na kuendelea
4. Kiburi na suala zima la tabia kwangu sio issue, nina uhakika nitaweza kmdhibiti na asifurukute
5. Elimu-yoyote (ili mradi awe trainable, nitamu-upgrade hadi anapoweza kufika)
6. Kazi -si kigezo, mi ni mwanume halisi, (sio wale anaoimba jDee kuwa kama mabinti)
Ndoa hii haitaweza kuvunjwa isipokuwaa tu kama atatoka nje ya ndoa. Makosa mengine yote yatavumiliwa na kushughulikiwa kadiri itakavyoonekana inafaa

Nitafurahi kama mwombaji atakuwa tayari kufunga ndoa mwaka huu na kuja tuishi huku majuu. Mimi ni mwanmume wa uhakika, ninaweza kuishi na familia popote hapa duniani raha mustarehe, kwa hiyo asihofu kubeba mabox

Wale nilikwishapishana katika maisha nao wanaruhusiwa kure-apply kama bado wako interested kwani safari hii nafunga pazia jumla……………

Mtoto mzuri pearl and other JF singles are highly encouraged to apply

Matokeo ya zoezi hili yatatolewa baada ya mashauriano na mchumba mteule………………… (kama hatakuwa tayari kutangazwa, basi tutauchuna)…………….

Maombi yote yatumwe kwa private messege (PM) tu……………
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Nakutakia kila la kheri katika zoezi lako ndugu, mtangulize Mungu kwa kila jambo na utafanikiwa.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
nakutakia kila la kheri katika zoezi lako ndugu, mtangulize mungu kwa kila jambo na utafanikiwa.
apply basi bana..................... Tufunge kabisa pazia..............
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ikishindikana Kuwa Towashi mbona maisha yanawezekana?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Ikishindikana Kuwa Towashi mbona maisha yanawezekana?
hay maisha niyo yalishanishinda siku nyingi................. ndo nikaamua kukimbilia huku.....................
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
apply basi bana..................... Tufunge kabisa pazia..............
We hawa wengine wake za watu ukitaka uapply mwenyewe kwa PM. Ila nakushauri hawa huwawezi manake mkimbia mbio fupi ukimpeleka ndefu umemmaliza
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
hay maisha niyo yalishanishinda siku nyingi................. ndo nikaamua kukimbilia huku.....................
Okay best nimekuelewa, nakuombea kwa Mungu akupe mchumba atakaye kuwa mke mwema. Usijali sana mkubwa!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
We hawa wengine wake za watu ukitaka uapply mwenyewe kwa PM. Ila nakushauri hawa huwawezi manake mkimbia mbio fupi ukimpeleka ndefu umemmaliza
wake za watu mbona ndio wazuri kwani ni "pre-screened"................. yaani wako tayari, plug and play................... wakiwa tayari kuomba talaka wakahalalishwa kisheria poa tu nao wnakaribishwa..............
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Nitatuma kwani dedline ni lini:rolleyes:
si inaruhusiwa kuwa na waume 2 na zaidi au??
deadline ni siku nitakapopata................ madume mawili ruksa, lingine si litakufa kifo cha kawaida? we apply tu tutasolve, hiyo ishu ndogo tu mbona???????? ...........................
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,105
Likes
591
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,105 591 280
No 1, 3 na 4 nimecheka kweli mkuu..Eniwei all the best ktk kumtafuta mwenza wa maisha AK!!
 
S

Sista Sophia

Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
52
Likes
2
Points
0
S

Sista Sophia

Member
Joined Feb 6, 2010
52 2 0
Hebu nitajie umri wako,elimu yako mimi mwenywewe natafuta mchumba.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Hebu nitajie umri wako,elimu yako mimi mwenywewe natafuta mchumba.
duh, safi sana.................. hebu soma vizuri thread, nimesema interested wote tuzungumze kwa PM.............. welcome mamiiiiiiiiiii...............
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
972
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
972 82 45
mkuu nakutakia kila la kheri ukifanikiwa utujulishe ili na sisi amabo hatujabahatika tufuate nyayo zako, kama umemshirikisha Mungu kabla ya hapa utakuwa umefanya jambo jema kama sivyo hujachelewa embu jaribu kumshirikisha kwanza Mungu kwa kuanzia uwaombe msamaha wale mabinti woote ambao hukuwatendea haki, i mean uliwaliza then ndo umwombe Mungu ukifanya hivyo mbona ata kupa mkwe mwema mara moja tu

all the best man
 
S

Sista Sophia

Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
52
Likes
2
Points
0
S

Sista Sophia

Member
Joined Feb 6, 2010
52 2 0
duh, safi sana.................. hebu soma vizuri thread, nimesema interested wote tuzungumze kwa PM.............. welcome mamiiiiiiiiiii...............
Haya mzee tuna hiyo Pm basi. I need somebody to hold me tight.
I'm tired to be lonely.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,105
Likes
591
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,105 591 280
sasa utaaply mamii au ndo tayari ushakamatwa..................
Nimeshakamatwa mie bado tu kuwekwa ndani, inshallah tutazipiga pingu mambo yakienda vyema..
Naona Sista S kashachangamkia, sasa usilaze damu..PM muangaliane kama mnaendana!..
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Haya mzee tuna hiyo Pm basi. I need somebody to hold me tight.
I'm tired to be lonely.
Wow safi sna natamni nigeweza soma pm zenu hehe hheh just joke mtupe na feedback au sio!!;)
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Nimeshakamatwa mie bado tu kuwekwa ndani, inshallah tutazipiga pingu mambo yakienda vyema..
Naona Sista S kashachangamkia, sasa usilaze damu..PM muangaliane kama mnaendana!..

Hongera sana dada Belinda mungu azidi kuwabariki.
 

Forum statistics

Threads 1,236,249
Members 475,030
Posts 29,251,664