Na Kipanya Leo

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Nov 7, 2012
1,971
2,000
Si huyo Faru John anawakimbiza wenye nguvu ya kushikiria rasilimali zetu sasa wenzake wanasema anajitafutia matatizo
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,995
2,000
Yaani nyati anauthubutu.Na maranyingi Nyati wenye uthubutu wamewahi kuwaleta simba matatizo makubwa sana. Ila wale waliobaki walistahili kuchorwa kama Nyumbu, ambao sikuzote hukamatwa hata na fisi, tena chakushangaza ni dume kubwa la Nyumbu Lina uwawa na fisi. Ni mambo ya aibu kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom