KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,569 Reaction score 89,213 Oct 17, 2020 #1 Hivi vichwa vyengine sijui huwa hawaviangalii kabla? Na Hapo ni kabla ya kuwa rais,Leo hii wanaanza kumsema kumbe si kosa lake ni kosa lao..😂😂 Naomba wampitishe tena..😅
Hivi vichwa vyengine sijui huwa hawaviangalii kabla? Na Hapo ni kabla ya kuwa rais,Leo hii wanaanza kumsema kumbe si kosa lake ni kosa lao..😂😂 Naomba wampitishe tena..😅
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,569 Reaction score 89,213 Oct 17, 2020 Thread starter #2 Hawa wapuuzi wanajua kuakti Kenge sana..😂
Washawasha JF-Expert Member Joined Aug 7, 2006 Posts 16,974 Reaction score 13,434 Oct 17, 2020 #3 Safi sana kwa burudani Nalog off