Mzungu huyu hafai


S

sir henry

Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
S

sir henry

Member
Joined Sep 17, 2011
34 0 0
kinondoni barabara kuu zamani bagamoyo kuna aparments maarufu hapa jijini,kuna mzungu anaishi kwenye zile aparments mzungu huyu anatuharibia vijana kwa offer za vitubia hufanya ukarimu mkubwa( bia tu na pengine nyama choma) kwa vijana hawa mwisho hujifanya BWABWA Kwa maelezo ya vijana hao ghafla hukugeukia mtego huu wameingia wengi nasema wengi .nasema hatakama ana permit ya makazi lakini anashughulika nanini ? wanaUsalama wa Raia mpo ? isije ikawa ni JASUSI kajatuharibia vijana wetu.tahadharini vijana hasa wale wapenda pombe za bure jitu halina address kamili atakuwaje rafikiyako na kwenda kwake huku tena umelewa ?
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
May you come again please... sijakuelewa.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
nimeelewa kwakweli nisiwe mnafiki..................na hao vijana kwanini bado wanapenda kuingia humo hvo wanakapenda hako ka mchezo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">ukijitahidi ukaelewa.....usisite kunielewesha tafadhali.....am interested......</span></font></font>
Jamani...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
kinondoni barabara kuu zamani bagamoyo kuna aparments maarufu hapa jijini,kuna mzungu anaishi kwenye zile aparments mzungu huyu anatuharibia vijana kwa offer za vitubia hufanya ukarimu mkubwa( bia tu na pengine nyama choma) kwa vijana hawa mwisho hujifanya BWABWA Kwa maelezo ya vijana hao ghafla hukugeukia mtego huu wameingia wengi nasema wengi .nasema hatakama ana permit ya makazi lakini anashughulika nanini ? wanaUsalama wa Raia mpo ? isije ikawa ni JASUSI kajatuharibia vijana wetu.tahadharini vijana hasa wale wapenda pombe za bure jitu halina address kamili atakuwaje rafikiyako na kwenda kwake huku tena umelewa ?
we dare talk openly mkuu

speak now or forever hold your peace
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
kwani anawabaka kinguvu...na wewe mwanaume mzima rijali tuofa twa bia na nyama choma twa nini sasa,ni haki yawakute uroho tu.....kama huna pesa tulia kwako!
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
kinondoni barabara kuu zamani bagamoyo kuna aparments maarufu hapa jijini,kuna mzungu anaishi kwenye zile aparments mzungu huyu anatuharibia vijana kwa offer za vitubia hufanya ukarimu mkubwa( bia tu na pengine nyama choma) kwa vijana hawa mwisho hujifanya BWABWA Kwa maelezo ya vijana hao ghafla hukugeukia mtego huu wameingia wengi nasema wengi .nasema hatakama ana permit ya makazi lakini anashughulika nanini ? wanaUsalama wa Raia mpo ? isije ikawa ni JASUSI kajatuharibia vijana wetu.tahadharini vijana hasa wale wapenda pombe za bure jitu halina address kamili atakuwaje rafikiyako na kwenda kwake huku tena umelewa ?
Khaa! makubwa haya!
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
kinondoni barabara kuu zamani bagamoyo kuna aparments maarufu hapa jijini,kuna mzungu anaishi kwenye zile aparments mzungu huyu anatuharibia vijana kwa offer za vitubia hufanya ukarimu mkubwa( bia tu na pengine nyama choma) kwa vijana hawa mwisho hujifanya BWABWA Kwa maelezo ya vijana hao ghafla hukugeukia mtego huu wameingia wengi nasema wengi .nasema hatakama ana permit ya makazi lakini anashughulika nanini ? wanaUsalama wa Raia mpo ? isije ikawa ni JASUSI kajatuharibia vijana wetu.tahadharini vijana hasa wale wapenda pombe za bure jitu halina address kamili atakuwaje rafikiyako na kwenda kwake huku tena umelewa ?
hebu fanya uje upya please!
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,676
Likes
237
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,676 237 160
kwani anawabaka kinguvu...na wewe mwanaume mzima rijali tuofa twa bia na nyama choma twa nini sasa,ni haki yawakute uroho tu.....kama huna pesa tulia kwako!
Ni wapenzi wa kale la mchezo hao, wala wasikushughulishe!!!
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
Umaskini unawafanya hao vijana wahatarishe maisha yao. Maskini utapenda kaofa kumbe hakuna cha bure duniani. Na hiki kibabu cha kizungu lazima kitakuwa kimeathirika.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Umenikumbusha ule wimbo wa "unapenda dezo dezo".
Cha bure ghali. Hao vijana wanapenda kuhongwa. Pumbafu zao,
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Sir henry sisi hatumfahamu huyu mzungu na sehemu hujaielekeza vizuri,kwanini usichukue hatua na kuwajulisha polisi kuhusu huyu jamaa, watamwekea mtego na kumnasa kiulaaani hata kama hawatamfikisha mbele ya sheria huo upepo watakaomtoa utapunguza kasi yake.
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
kinondoni barabara kuu zamani bagamoyo kuna aparments maarufu hapa jijini,kuna mzungu anaishi kwenye zile aparments mzungu huyu anatuharibia vijana kwa offer za vitubia hufanya ukarimu mkubwa( bia tu na pengine nyama choma) kwa vijana hawa mwisho hujifanya BWABWA Kwa maelezo ya vijana hao ghafla hukugeukia mtego huu wameingia wengi nasema wengi .nasema hatakama ana permit ya makazi lakini anashughulika nanini ? wanaUsalama wa Raia mpo ? isije ikawa ni JASUSI kajatuharibia vijana wetu.tahadharini vijana hasa wale wapenda pombe za bure jitu halina address kamili atakuwaje rafikiyako na kwenda kwake huku tena umelewa ?
Anamaanisha kwamba " Huko kinondoni, kwenye barabara kuu, zamani ikiitwa bagamoyo road (not sure), Kuna jengo ambalo lina apartments. Kuna Mzungu anaishi knye hizo apartments anawaharibia vijana kwa ofa za bia na pengine nyama choma. Hufanya Ukarimu mkubwa kwa vijana hawa, mwisho hujifanya yeye ni shoga, hii ni kwa mujibu wa hao vijana wenyewe, wakiwa ktk harakati za kumshughulikia, ghafla anawageuka na kuwashughulikia wao. Vijana wengi wameingia kwenye mtego huu. Hata kama ana kibali cha kuishi Tz, anashughulika na nini? Wana usalama wa raia Mpo?, asije akawa ni jasusi amekuja kutuharibia vijana wetu. Tahadharini vijana, hasa wale wapenda pombe za bure, jitu halina adress kamili atakuwaje rafiki yako na kwenda kwake huku tena ukiwa umelewa?"

We bwana, hakuna kijana anyeharibiwa, anajiharibu mwenyewe, we unaweza kwenda huko, je utakubali kuliwa na dume mwenzako???. Mimi bora nife kuliko kumegwa!!!. Kwa hiyo hao vijana ni mchezo wao, au hata kama ni wewe mwenyewe, basi huo utakuwa ni mchezo wako wa isku nyingi sema tu haujaurasimisha.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">ukijitahidi ukaelewa.....usisite kunielewesha tafadhali.....am interested......</span></font></font>
<br />
<br />
HA HA HAAAA NYI WAWILI MMENIFUFAGISHA SAAANA
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
&lt;font size=&quot;3&quot;&gt;nimeelewa kwakweli nisiwe mnafiki..................na hao vijana kwanini bado wanapenda kuingia humo hvo wanakapenda hako ka mchezo&lt;/font&gt;
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
WE MTOA UZI UMEJUAJE KAMA WANAINGIAGA KUANGALIA VIDEO TUU JAMANI!? au unewapiga chabo?!!!!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Anamaanisha kwamba &quot; Huko kinondoni, kwenye barabara kuu, zamani ikiitwa bagamoyo road (not sure), Kuna jengo ambalo lina apartments. Kuna Mzungu anaishi knye hizo apartments anawaharibia vijana kwa ofa za bia na pengine nyama choma. Hufanya Ukarimu mkubwa kwa vijana hawa, mwisho hujifanya yeye ni shoga, hii ni kwa mujibu wa hao vijana wenyewe, wakiwa ktk harakati za kumshughulikia, ghafla anawageuka na kuwashughulikia wao. Vijana wengi wameingia kwenye mtego huu. Hata kama ana kibali cha kuishi Tz, anashughulika na nini? Wana usalama wa raia Mpo?, asije akawa ni jasusi amekuja kutuharibia vijana wetu. Tahadharini vijana, hasa wale wapenda pombe za bure, jitu halina adress kamili atakuwaje rafiki yako na kwenda kwake huku tena ukiwa umelewa?&quot;<br />
<br />
We bwana, hakuna kijana anyeharibiwa, anajiharibu mwenyewe, we unaweza kwenda huko, je utakubali kuliwa na dume mwenzako???. Mimi bora nife kuliko kumegwa!!!. Kwa hiyo hao vijana ni mchezo wao, au hata kama ni wewe mwenyewe, basi huo utakuwa ni mchezo wako wa isku nyingi sema tu haujaurasimisha.
<br />
<br />
Hii ishu kama nilishaisikia tu jamani! Mm inanipa simanzi maana hata kuna kijana wetu wa hapa JF anaitwa ritz ameshaingia kwenye huu mtego wa mzungu huyu.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
kwani anawabaka kinguvu...na wewe mwanaume mzima rijali tuofa twa bia na nyama choma twa nini sasa,ni haki yawakute uroho tu.....kama huna pesa tulia kwako!
<br />
<br />
NACHKIA SANA WATU WAVIVU, HAWAPENDI KUJISHUGHULISHA ,KAMA VIPI MTU UNAFYAGIA HATA BARABARA,UNAPATA HATA HELA YA CHIBUKU LIFE GOES ON,NAOGOPA BAN NINGEWATUKANA HAO KAKA POA,
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Hii ishu kama nilishaisikia tu jamani! Mm inanipa simanzi maana hata kuna kijana wetu wa hapa JF anaitwa ritz ameshaingia kwenye huu mtego wa mzungu huyu.
<br />
<br />
JAMANIIII!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,045
Members 463,005
Posts 28,533,390