Mzumbe university

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,484
2,000
Jamani hivi mzumbe wanaona sisi huku Arusha hatuwezi soma hivyo vyuo vyao...tunahitaji masters za evening hapa Arusha jamani tunateseka na project management...kwa nini hawafungui tawi bwana
 

Danp36

JF-Expert Member
Jul 31, 2010
1,954
2,000
Oky tutafikisHa ujumbe Harafu tutatoa feedback,ila nafikiri mwanza,tanga,kuna centre .
 

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,484
2,000
Jaman arusha wanaiona kama kuna watapelitapeli tu sijui? Aaaghy SAUT nao wamefungua hawatoi masters sijui wanaogopa nini..mbona wakusoma tupo jmn
 

Darius

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
1,955
1,500
Jamani hivi mzumbe wanaona sisi huku Arusha hatuwezi soma hivyo vyuo vyao...tunahitaji masters za evening hapa Arusha jamani tunateseka na project management...kwa nini hawafungui tawi bwana

delivered ....!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom