Mzigo kwanza document baadaye. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzigo kwanza document baadaye.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee wa fund, Sep 16, 2012.

  1. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika mahusiano ya kimapenzi,je nivyema kuanza na mahusiano ya kingono kisha baadaye mipango ya kufunga ndoa.Au mipango kwanza kisha tendo baadaye?.Nawasilisha.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    mhm...sasa mwanawane hapo pagumu. usipo onja unaweza uziwa mbuzi kwenye gunia. magoma ya siku hizi full uchehce sasa unawezakuta kashatoa mimba kibao ay K mileage kubwa. kwa kuwa watu siku hizi wanamegana sana mie naona ni bora nawe utest kitu kabla ya kutia ndani
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Kwa kutest utajuaje alisha abort au keshatembea mileage nyingi?

     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    ah sii wasema ebu nijaribishe mimba kama itaingia. sii ndivyo vijana wa siku hizi wanavyofanya kabla ya kutangaza ndoa. mielage bwana hapo pagumu ila its safe to assume kuwa kwa dunia hii demu angalau kashamegwa na mijamaa mitatu
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    mmmh.. document inaweza ikaandikwa kichina,ukatafuta mkalimani akakutafsiria ukaelewa whether uendelee kuchukua mzigo au la....ila ukiamua kukurupuka kuchukua mzigo bila kusoma hata document..utakuja kukutana na mzigo fake,au ulishaharibika...ikitokea umepata mzigo uliokua salama then heri.. Nashauri document kwanza then mzigo.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dunia siku hizi imebadilika. Usikubali kusaini document yeyote kabla hujakagua mzigo!!
     
  7. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    document kwanza ndo inasound
     
  8. P

    Person Of Interest Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza najaribu na kuuchunguza mzigo kama upo vizuri na salama halafu ndio document baadae.
     
  9. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndg naona kama unaimani yako ungeifuata hy cdhani km kunaimani inaruhusu mchezo huo.Lkn km mpagani za wengine changanya na za kwako!.
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Kwa mpango huo mtafunua na kuacha kila siku

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  11. M

    Maega Senior Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fuata maelekezo ya Mungu
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,238
    Likes Received: 7,950
    Trophy Points: 280
    Weweeee! Lazima utest unaweza kwenda maeneo ya wenyewe, kitu xxxxxxl mpaka gololi zinazama, hapana chezea!!!! Hii inawatokea wale wasiojua mambo yetu ya chinese kitu ya kurudisha!Kama kigoli vile! Lazima ujiridhishe kwanza ndo ujifunge jumla jumla!
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Makadirio yako ni ya chini mno...wengi wameshajaza ukurasa wapo next page...
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Mzigo Kwanza,
    Ukijiaminisha kuchukua documents waweza kuta unauziwa mlio ukaambiwa ni mbuzi.
     
  15. mtanzania in exile

    mtanzania in exile JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mwazo finyu na ya kitoto kabisa!!!
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    ebo!!! yaani wadada wanakuwa wamemegwa zaid ya hiyo average ya 3...kweli hili ni balaaaaaaa. kumbe wanaupenda utamuuuuu
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    haya bwana tupe yako yaliyokuwa yakikubwa
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh!
     
  19. M

    Mtaftaji JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naunga mkn hoja.
     
  20. m

    muluvigwa Senior Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me naona usitest we jiridhishe2 na uvumilie utakachokutana nacho! halaf mbo cc wanaume ni selfish! mbona cc ha2fanyiwi test? we umejuaje K' kubwa au ndogo kama hujapitapita xana?
     
Loading...