Mzee wa miaka 67 abeba mifuko 6 ya siment kwa wakati mmoja

Mzee wa miaka 67 abeba mifuko 6 ya siment kwa wakati mmoja

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,111
Reaction score
34,940
[h=3]MZEE WA MIAKA 67 ABEBA MIFUKO 6 YA SIMENT KWA WAKATI MMOJA[/h]


3.jpg
 
[h=3]MZEE WA MIAKA 67 ABEBA MIFUKO 6 YA SIMENT KWA WAKATI MMOJA[/h]


3.jpg

Huyu mzee anatafuta mshipa ufyatuke wakamzike!
Wenzake wanalea wajukuu na kunywa kahawa!
Yeye anjifanya power meremende! Kutoka lushoto!

Haya! Mi yangu macho!
 
Umasikini huu, Umasikini huu, Umasikini huu,,, Utaisha lini?
Umasikini huu, Umasikini huu, Umasikini huu,,, Utaisha lini?
 
babu anaonekana ni mtu wa mazoez c unaona hata mkono wake ulivyojaa, bt kiumri anajiua zaid.
 
pengine ni mifuko 6 ya simenti yenye kusheheni pamba ndani yake
 
Back
Top Bottom