Mzee Mengi auliza Swali... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mengi auliza Swali...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 4, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    RegMengi
    Chenji ya rada imetolewa! Hakuna yeyote aliyechukuliwa hatua! Eti hakuna ushahidi. Je vita dhidi ya rushwa ni usanii ama...?

    chanzo tweeter
     
  2. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kumsikia Jaji aliejihukumu mwenyewe kunyongwa hadi kufa!
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,519
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280

    Huyo Mzee ni Msanii tu na wala hajulikani yupo upande gani,
    maana atajifanya yupo upande wa wanyonge na mwisho wa siku anaisupport CCM kwa nguvu zote (ITV na Kampeni za Arumeru)
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Amekuuliza swali,unachotakiwa ni kujibu kama yes/no
     
  5. BROO

    BROO JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ivi mzee wa vijisenti yupo!!!!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Hii itakua habari ya kwanza ITV saa mbili usiku.
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee machache haeleweki ka nyawawa
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mengi ni kada maarufu sana wa chama cha magamba, akawaulize viongozi wake wa juu wa chama watamsaidia majibu. Ila asisahau pia kwamba ufisadi ni kati ya sera muhimu za chama chake.
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,922
    Likes Received: 1,734
    Trophy Points: 280
    Halafu itatumia dak. kama 20 hivi na anachoongea unakuta 3/4 ni kurudiarudia tu! Hana maana huyo.
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Maswali kama haya ni valid kuuliza, ni necessary kuuliza,but one should not voice the thought.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    watu mbona hamjibu swali?????????????
     
  12. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile Ph.D alisharudishiwa na TCU?
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anauliza majibu? Naye anapenda kujipendekeza kwa mafisadi
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Akamuulize rafiki yake JK na atapata majibu maana JK anawajua wote waliochukua hizo hela na hata waliorudisha hela za EPA na akawasamehe bila kuwafungulia mashitaka.
     
Loading...