GE2025 Mzee Malecela: Amani haina bei, na hakuna aliyeishika

GE2025 Mzee Malecela: Amani haina bei, na hakuna aliyeishika

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mafyangula

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2025
Posts
557
Reaction score
1,039
Aliyewahi kuwa Waziri Mkuu na Makamu wa Kwanza wa Rais, John Malecela, amewaasa Watanzania kudumisha amani na utulivu kuelekea uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika Jumatano Oktoba 29, 2025, akisisitiza kuwa hakuna kitu cha thamani zaidi ya amani.

Pia, Malecela amewataka wananchi waendelee kumwamini Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kuendelea kuliongoza Taifa kutokana na mafanikio yaliyopatikana chini ya uongozi wake katika nyanja za kiuchumi na utekelezaji wa miradi ya maendeleo iliyoboresha huduma za kijamii nchini.

 
Wewe mzee Malecela malizia siku zako zilizobako kwa kukaa kimya.
 
Rais Samia bado ni Rais mzuri sana, Wasi Wasi wangu ni hawa inner circle waliomzunguka ambao Wana display fancy life style Kwa watanzania ambao uhakika wa Milo mitatu ni shida
 
Vizee kama hiki huku kwetu Usukumani tunapiga shoka na kutia kiberiti
 
Back
Top Bottom