Mzee hatari sana hapa Mtaani

Mzee hatari sana hapa Mtaani

Jamani kuna mtu anataja majina ya watu wakati mtoa post hajataja jina LA mtu
 
Wana MMU kama wazee wamekuwa hivi je wajukuu na vijana itakuwaje...Kuna mzee mmoja hapa mtaani
kwetu ni mtu hatari sana!
Aliambiwa achague kati ya
Mungu na demu akachagua
demu.Akaambiwa achague kati
ya PESA na MABADILIKO mzee
fasta kachagua pesa!Duh

Wewe mwenyewe unakumbuka ulipoambiwa uchague kati ya shule na shughuli za uokoaji pale sekenke ulichagua nini??
Kumbuka vizuri,watu wengi sana "waliathirika" kwa ile shughuli yako.
 
Tumpongeze huyo mzee maana siku hizi AKINA DADA wanakosa huduma.
WANAUME wengi ni choka mbaya! LIZEE LIMEJITUNZA VIZURI TULIPONGEZE!!:A S 41:
 
Back
Top Bottom