Mzee Eddie Murphy huyo na katoto kadogo.

Mzee Eddie Murphy huyo na katoto kadogo.

tatizo la wazungu ni mihogo ya watu weusi, wanaipenda kwelikweli. kwa wale walioishi ulaya au america, wanajua namna mzungu anavyopenda kudandiwa na mtu mweusi kuliko mzungu mwenzie,....kipo kitu ambacho sisi black Mungu ametupatia cha pekee ambacho hata wazungu hawana....hapo uzee mnauona nyie, mwenzenu anaona wako sawa tu, na kipo alichokifuata hapo.
 
U mean Eddy cant be loved for any other reasons other than his Money and Fame? U actually mean he is not lovable?
imagine a scenario where Eddie is a regular negro working @ MacDonald or 711, do u think he would be doing this high-mtc chick? not in a zillion years. that's that.
 
Mbona kawaida apo hakuna tatizo.
 
mambo ya umri tupa kule.nimependezwa na mavazi ya eddie.jamaa inaonekena anajitunza vizuri sana.kwa umri wake ingekuwa hawa ma-celebrity wa kwetu angechoka mbaya.
 
Kitu cha uhakika na wala si kitoto kidogo, size yake. Waoane waache uzinzi.
Nakubaliana nawe miaka 28 mbona huku TZ angekuwa Mama wa si chini ya watoto watatu sema Dada wa watu katulia haonekani anaendana na umri wake afterall 50s ni umri ambao mwanaume ametulia lets pray for their best hongera Edi kwa kuopoa kimwana:clap2:
 
point of correction, huyu dada sio mzungu jamani...ni black tu...hakuna mzungu hapo!
tatizo la wazungu ni mihogo ya watu weusi, wanaipenda kwelikweli. kwa wale walioishi ulaya au america, wanajua namna mzungu anavyopenda kudandiwa na mtu mweusi kuliko mzungu mwenzie,....kipo kitu ambacho sisi black Mungu ametupatia cha pekee ambacho hata wazungu hawana....hapo uzee mnauona nyie, mwenzenu anaona wako sawa tu, na kipo alichokifuata hapo.
 
Na uhakika wengi jf wana toka na videnti.
 
Jitu zima ovyooo.

Mbona yule aliye mrest in peace mwenzake hapa bongo movie Kisutu imeshindwa kujua umri wake hamkasemi kama ni kadogo. Kuangalia size ni kwenye viatu tu, huku kwingine zinajipimaga zenyewe, ukikuta oversize unasepa bila kuaga!
 
akimmimba asikane tu........

Ila huyo dada kajua kukengesha loh
 
Hongera mzee nakukubali kuanzia kwenye coming to America
 
Safi kitu cha ukweli mwanaume hazeeki bwana ila speed ndo inapungua
 
Mbona yule aliye mrest in peace mwenzake hapa bongo movie Kisutu imeshindwa kujua umri wake hamkasemi kama ni kadogo. Kuangalia size ni kwenye viatu tu, huku kwingine zinajipimaga zenyewe, ukikuta oversize unasepa bila kuaga!




Wakati mwingine nikisoma koment najikuta ninacheka tu na kukosa cha kuchangia,mkuu nimekugongea like hapo, asante kwa kunichekesha siku ya leo..
 
Mbona hata Bongo ipo.Kadri umri unavyozidi kwenda juu mwanaume anazidi kutoka na madem liowazidi miaka zaidi.Ulikuwa 23 yrs unachukua dem wa 20 yrs.Ukifika miaka 40 huwezi kuchukua dem mwenye 40 labda utaanza kwenye 29 na.
 
Back
Top Bottom