Mzaramo vs Msukuma. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzaramo vs Msukuma.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 29, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msukuma akiwa matembezini dar,alimkuta mzaramo anauza mananasi.mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo; (MSUKUMA):Jinga jinga? (MZARAMO):Kwenda huko!,mjinga mwenyewe,hivi nani mjanja kati ya mimi niliyezaliwa ocean road hospital na wewe uliyeingia dar kwa treni juzi tu? N.B(kwa kisukuma,jinga jinga?=shilingi ngapi ngapi?)
     
  2. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mzaramo hawezi kuwa mjanja mbele ya msukuma wewe.
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani nimecheka sana, you have made my day, thanx
     
Loading...