My Wife Wangu........

My Wife Wangu........

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,140
Ameamua kujihami........na wezi wa mahaba.......kaeni chonjo kuanzia sasa

Female-police-officer-in-Ciudad-Juarez-Mexico.jpg
 
Akikutana na mtaalam silaha zote hizo atazitupa chini na kuulizia nguo akishachojoa aweke wapi
 
Akikutana na mtaalam silaha zote hizo atazitupa chini na kuulizia nguo akishachojoa aweke wapi

Suala sio watu kama wewe......ni watu kama yeye anaojilinda nao.....asante kwa ushauri lakini
 
Watu wameacha kuyabeba hayo siku nyingi.Siku hizi sayansi ya kunatiana ndo ishu mjini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom