My wedding.....i thought i should share with you lovely people.....

imaney

JF-Expert Member
Nov 10, 2012
1,017
1,195
lol am joking .....is not mine but hey enjoy,nimempenda bwana harusi ningekuwa na uwezo ningemuiba he is one of the few african men who made my heart melt.:happy::happy::der::der:: ranger:
 
Last edited by a moderator:

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,825
2,000
Unamuona mtu kwenye video na moyo wako unamomonyoka??!!

Daaadeeekiiii!!!
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,961
2,000
is this the opposite of hard looking african guys!ahahhahahahhahhahahahhahhahahhahhahahahhahhahahhhha
we lazima unaishi hifadhi ya Gombe!
ahahhahahhahhahahahhaah hujawajua wanaume wa kiafrika wewe!
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,253
2,000
Kwa hiyo imaney ndio kusema ukikutana na mwanaume kama huyo ndio lazima mbuyu uangushwe...
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom