My friend Pasha


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
default.jpg


huyu dogo hapo juu nimeupenda sana wimbo wake wa mtoto Hidaya na huwa naujengea taswira huu wimbo kichwani kila unapopogwa. tatizo ni moja, pale anaposema mpenzi wake ana sura mbaya! Dogo, badili hicho kipande na umsifie huyo dada kwa kila kitu na watu watautumia huo wimbo kwa mengi. toa version II ya huo wimbo. Pia nimepata feeling kuwa nitakurudisha studio unitengenezee huo wimbo kwa mahitaji yangu tu siku nitakapoamua kuoa. Badala ya Hidaya utaweka jina la mpenzi wangu na vionjo vingine, kwa gharama utakayohitaji wewe. Wadau mpeni dogo hizi taarifa kama hata access huku
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Kingi you never stop to amaze...... yaelekea mapenzi yanakushoboaa na umeyapania, kaazi kweli kweli. Umechelewa eeh? Labda ni vile umezoea kuumiza wasichana kimapenzi.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kingi you never stop to amaze...... yaelekea mapenzi yanakushoboaa na umeyapania, kaazi kweli kweli. Umechelewa eeh? Labda ni vile umezoea kuumiza wasichana kimapenzi.
sio kiivyo. naupenda tu huo wimbo
 

Forum statistics

Threads 1,237,668
Members 475,675
Posts 29,296,769