My friend 7 years without 👋 or even hello ,then unaniunga kwa group la harusi

My friend 7 years without 👋 or even hello ,then unaniunga kwa group la harusi

H r n

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2019
Posts
1,100
Reaction score
2,079
Habari wakuu.
Huu ni upuuzi umezidi yaani tuna miaka 7 plus hatujawahi hata kuwasiliana ,then mtu anakuunga kwa group la whatsup la harusi yake ,

Nini hiki ,alafu akuuliza unaahidi shilingi ngapi kila baada ya siku simu kibao ,so mkiwa na shida ndo mnakumbuka watu huu ni ujinga tena ujinga kiwango cha lami ,mie sikwepeshi nimemtoa mtu nishai Leo nonsense.
 
Ngoja tukamsikilize nayeye kwa upande wake
1000114988.jpg
 
Habari wakuu.
Huu ni upuuzi umezidi yaani tuna miaka 7 plus hatujawahi hata kuwasiliana ,then mtu anakuunga kwa group la whatsup la harusi yake ,nini hiki ,alafu akuuliza unaahidi shilingi ngapi kila baada ya siku simu kibao ,so mkiwa na shida ndo mnakumbuka watu huu ni ujinga tena ujinga kiwango cha lami ,mie sikwepeshi nimemtoa mtu nishai Leo nonsense.
Miaka 7 bila hata “👋” wala “Hello”, leo nimejikuta nimeongezwa kwenye group la harusi. 😂😂

My friend, tulikuwa marafiki au nilikuwa namba ya simu ya emergency? 😭

#NONSENSE
 
Habari wakuu.
Huu ni upuuzi umezidi yaani tuna miaka 7 plus hatujawahi hata kuwasiliana ,then mtu anakuunga kwa group la whatsup la harusi yake ,nini hiki ,alafu akuuliza unaahidi shilingi ngapi kila baada ya siku simu kibao ,so mkiwa na shida ndo mnakumbuka watu huu ni ujinga tena ujinga kiwango cha lami ,mie sikwepeshi nimemtoa mtu nishai Leo nonsense.
Kwani unatakiwa kuchangia kiasi gani hadi unatoa milio yote hiyo?

changia hata 10k tu kama unahisi utatajirika kwa kutochangia harusi.
 
Habari wakuu.
Huu ni upuuzi umezidi yaani tuna miaka 7 plus hatujawahi hata kuwasiliana ,then mtu anakuunga kwa group la whatsup la harusi yake ,nini hiki ,alafu akuuliza unaahidi shilingi ngapi kila baada ya siku simu kibao ,so mkiwa na shida ndo mnakumbuka watu huu ni ujinga tena ujinga kiwango cha lami ,mie sikwepeshi nimemtoa mtu nishai Leo nonsense.
Habari wakuu.

Huu ni upuuzi umezidi sasa. Yaani tuna miaka 7+ hatujawahi hata kuwasiliana, hata salamu hakuna, halafu leo ghafla unaniona muhimu kiasi cha kuniongeza kwenye WhatsApp group la harusi yako. 😅

Halafu baada ya hapo simu na message kibao: “Unaahidi shilingi ngapi?” 😂

Kumbe mkiwa na shida ndiyo mnakumbuka watu? Miaka yote hiyo ulikuwa wapi?

Mimi sikweshi mtu wala sina shida na harusi yake, lakini sipendi mahusiano ya msimu. Kama hatujawasiliana miaka 7, usinijengee ukaribu siku ya kuhitaji mchango wangu.

Leo nimemtoa mtu. Si chuki, ni mipaka tu.

NONSENSE.
 
Habari wakuu.

Huu ni upuuzi umezidi sasa. Yaani tuna miaka 7+ hatujawahi hata kuwasiliana, hata salamu hakuna, halafu leo ghafla unaniona muhimu kiasi cha kuniongeza kwenye WhatsApp group la harusi yako. 😅

Halafu baada ya hapo simu na message kibao: “Unaahidi shilingi ngapi?” 😂

Kumbe mkiwa na shida ndiyo mnakumbuka watu? Miaka yote hiyo ulikuwa wapi?

Mimi sikweshi mtu wala sina shida na harusi yake, lakini sipendi mahusiano ya msimu. Kama hatujawasiliana miaka 7, usinijengee ukaribu siku ya kuhitaji mchango wangu.

Leo nimemtoa mtu. Si chuki, ni mipaka tu.

NONSENSE.
Reposting
 
Back
Top Bottom