My Birthday!! Today, I Invite you all for my party | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Birthday!! Today, I Invite you all for my party

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by RedDevil, Jun 25, 2011.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    WanaJF, leo ni siku yangu ya kuzaliwa! Naadhimisha siku hii muhimu kwenye maisha yangu kwa kutafakari mambo mengi. Lakini jambo moja kubwa ni kumcha Mungu kwa kila hatua ya maisha yetu ili tuzidi kutenda mema siku zote, kutokuwa na tamaa, kufanya kazi kwa bidii pamoja na kutokuogopa changamoto za maisha.

    Ahsanteni sana, na karibuni tujumuike pamoja kuadhimisha siku yangu.
     
  2. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Happy birthday meeeen! Ni kati ya siku muhimu ktk maisha.. punguza mambo yetu au tumia kwa kwa kiasi,unayajua lakini?
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,928
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    happy birthday mkuu.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,390
    Likes Received: 22,272
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe umezaliwa?
    Mpunga tutaulia wapi?
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Happy birthday mkuu. Sitaweza kuja ila namtuma rafiki yangu, the female red devil... she can party.

    reddevil.jpg
     
  6. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    happy birthday RD
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    hepi besdei ya kuzaliwa mkuu.....lol!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday RedDevil........uwe na maisha marefu na yenye fanaka
     
  9. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy birthday RD, ishi maisha malefu....umeulizwa mpunga wapi huo ili nijumuike?...
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mkuu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday RedDevil..
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Sasa tunajumuika pande zipi? Vipi tuje kambi rasmi za upinzani au kambi ndogo? Epi barthi dei shaytwain.
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Hahahah, Ipi dot com bana, ahsante mkuu! mambo yetu hayo ndo sijayapata, niPM kama vipi
     
  14. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mkuu mkuu Arsene Wenger!!
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280

    Hahaha! mpunga tunalia hapa hapa jamvini mkuu!! Thanks for ya concerns mkuu Bujibuji!
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Thank you so much, mkuu Katavi.
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mkuu Dena Amsi!!
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mkuu, mpunga hapa hapa jamvini!!
     
  19. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Thank you so much, mkuu nyangiez!!
     
  20. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Mkuu ahsante sana!! Lol, now getting older but am happy anyway! kwani hakwepu mtu hapo mpaka research zitakapopata majibu ya kurudisha watu ujana!
     
Loading...