My best Friend kwa wazungu


lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,574
Likes
11,757
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,574 11,757 280
Hahahahah muke ya muafrika ndo mpango mzima,unamsifia ujinga 2 ka yeye mwanamke kweli atafute mawe peke yake....ameharibu mabinti wengi kwa mtazamo wake hasi... kopakopa united 2
Hahahaaaaaaaaaaaaaa!!!!! Muke ya MUAFRICA unanivunja mbavu zangu!!!!!!!! Nimegombezwa na Bosi mda si mda sasa ananiona Nacheka kwa Herufi Kubwa hapa hachelewi kuniona namcheka yeye!!!!!!!!!!

Back to Topic!!!!! Mi mbona Sijamsifia, mi nachosema bidada HAJAANZISHA TREND YA KUDATE WAZUNGU!!!!!!! Haya mambo yapo kitambo tangu enzi za UBAHARIA!!!!!!!!! Tena yanapungua saivi ujue! Kwa hiyo usimpe mtu sifa asiyostaili.

Muke ya Muafrika umenifurahisha sanaaaaa!!!!! Mpaka sasa bado nacheka!!!!!!!!!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
13
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 13 0
We cheka 2! Sawa hajaianzisha yeye,ila ameistimulate hata blog yake anaandika post za kuwasifu wadhungu na kuwaponda waafrica so yy ka mtu anayetazamwa na mabinti wengi wanaochipukia na wenye upeo mdogo anawapotosha kwakuwafanya wategemee maisha mteremko while wakiudharau uafrica na kuutukuza uzungu,kwenye malovee na hustling race haina nafac ni jinsi mtu anavyostrugle kuweka mambo sawa.....
Hahahaaaaaaaaaaaaaa!!!!! Muke ya MUAFRICA unanivunja mbavu zangu!!!!!!!! Nimegombezwa na Bosi mda si mda sasa ananiona Nacheka kwa Herufi Kubwa hapa hachelewi kuniona namcheka yeye!!!!!!!!!!

Back to Topic!!!!! Mi mbona Sijamsifia, mi nachosema bidada HAJAANZISHA TREND YA KUDATE WAZUNGU!!!!!!! Haya mambo yapo kitambo tangu enzi za UBAHARIA!!!!!!!!! Tena yanapungua saivi ujue! Kwa hiyo usimpe mtu sifa asiyostaili.

Muke ya Muafrika umenifurahisha sanaaaaa!!!!! Mpaka sasa bado nacheka!!!!!!!!!
 
N

Nsuri

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,015
Likes
213
Points
160
N

Nsuri

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,015 213 160
Hahahaaaaaaaaaaaaaa!!!!! Muke ya MUAFRICA unanivunja mbavu zangu!!!!!!!! Nimegombezwa na Bosi mda si mda sasa ananiona Nacheka kwa Herufi Kubwa hapa hachelewi kuniona namcheka yeye!!!!!!!!!!

Back to Topic!!!!! Mi mbona Sijamsifia, mi nachosema bidada HAJAANZISHA TREND YA KUDATE WAZUNGU!!!!!!! Haya mambo yapo kitambo tangu enzi za UBAHARIA!!!!!!!!! Tena yanapungua saivi ujue! Kwa hiyo usimpe mtu sifa asiyostaili.

Muke ya Muafrika umenifurahisha sanaaaaa!!!!! Mpaka sasa bado nacheka!!!!!!!!!
Natamani ningekuwa huyo bosi wako!!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,574
Likes
11,757
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,574 11,757 280
We cheka 2! Sawa hajaianzisha yeye,ila ameistimulate hata blog yake anaandika post za kuwasifu wadhungu na kuwaponda waafrica so yy ka mtu anayetazamwa na mabinti wengi wanaochipukia na wenye upeo mdogo anawapotosha kwakuwafanya wategemee maisha mteremko while wakiudharau uafrica na kuutukuza uzungu,kwenye malovee na hustling race haina nafac ni jinsi mtu anavyostrugle kuweka mambo sawa.....
Hahaaaaaaa! I THOUGHT LOVE HAS NO COLOUR!!!!!!! Muke ya Muafrica bana naona History ya COLONIALISM na NEO COLONIALISM zimekukolea kweli!!!!!!!

Dont be RACIAL banaa, Wazungu pia watu! Mtu atoke na mtu anempenda yeye DESPITE THE COLOUR FACTOR!!!!!!! Thats true INDEPENDENCE!!!!!!!!!
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Wana MMU habari zenu,Nina rafiki yangu wakike kipenzi tatizo lake anapenda boyfriends wa kizungu ambao wanaishia kumla tunda na kumuacha tu keshatembea na kama nane nnaowajua.Alikua na Bf mwenye malengo na Career nzuri wameshindwana afta kumkuta na mzungu katika pozi lisilo eleweka!!! kiukwel n dada mzur rafiki mzur ila nashindwa kumshaur nahisi ataona namuonea wivu kupata wazungu ambao huwa wanamtoa na kumpa vitu vidogodogo kwan amekua na tabia yakusema watu wanamuonea wivu.Nampenda sana nisaidieni nimshauri vipi huyu best
Unamuonea wivu je...angekuwa anatoka na weusi ungemind?!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
13
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 13 0
Na ndicho nachosema miye,mtu ka anapenda white color its fine ila asidis blac wetu mbona easy....
Hahaaaaaaa! I THOUGHT LOVE HAS NO COLOUR!!!!!!! Muke ya Muafrica bana naona History ya COLONIALISM na NEO COLONIALISM zimekukolea kweli!!!!!!!

Dont be RACIAL banaa, Wazungu pia watu! Mtu atoke na mtu anempenda yeye DESPITE THE COLOUR FACTOR!!!!!!! Thats true INDEPENDENCE!!!!!!!!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
Pilipili ya shamba yakuwashia nini?
Wanane unaona wengi sasa???

Ndege wafananao huruka pamoja.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Dah!Dada zetu na wazungu kazi ipo.Achana nae, subiri siku yakimkuta
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
mwache atarudi tuu na akirudi tayari kashachelewa
wapi raha p??
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Embu mwache Bidada aende places she NEVER DREAMED OF!!!!!!!!!!! Aaaaaaah! Maisha ni Kuchagua!!!!!! Chagua kujiachia na walioanzisha CIVILIZATION!!!!!!!!

Tuacheni masihara Wazungu wanahonga jamaniii, haswaaa wale wazungu ORIGINAL!!!!!!! Kuna dada mmoja alikuwa mhudumu hoteli tu, kweli Mungu si Lara 1 kampata Mdutch mmoja engineer wa nini sijui! Alipo kimaisha sasaivi huyo dada, i can never dare to dream kumfikia!!!!! Kamjengea compound ina apartments kama zaidi ya 30 masaki huko, moja tu dollar 3500 kwa mwezi!!!!!!!!! Kodi tu keshatoka kimaisha acha investment zingine ambazo sizijui!!!!!!

Wazungu hawa bwana Ukiwafuma mali sanaaa, tatizo lao Unene hawautaki, manake huyo dada kamaintain 50Kg zaidi ya 5 years!!!!!! Hali kabisaaa, si adhabu sasa hiyo!

Ila pia kuna black nomaaaaaa!!!!! Kama Jesca mamaaa MSD! Mambo yake zaidi ya wazungu 20!!!! Maisha bahati jamani, iwe na mzungu au black!!!!!!!! Watu na bahati zao!!!!! Ngoja nifanye kazi ya kujenga taifa mie manake Majungu si Mtaji!!!!!!!!!!
duuuuuuuuuuh kumbe itabidi sister zangu niwatafutie wazungu au nikishindwa nitakuomba lara 1 unisadie bila shaka tutauaga umaskini wetu
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
Wana MMU habari zenu,Nina rafiki yangu wakike kipenzi tatizo lake anapenda boyfriends wa kizungu ambao wanaishia kumla tunda na kumuacha tu keshatembea na kama nane nnaowajua.Alikua na Bf mwenye malengo na Career nzuri wameshindwana afta kumkuta na mzungu katika pozi lisilo eleweka!!! kiukwel n dada mzur rafiki mzur ila nashindwa kumshaur nahisi ataona namuonea wivu kupata wazungu ambao huwa wanamtoa na kumpa vitu vidogodogo kwan amekua na tabia yakusema watu wanamuonea wivu.Nampenda sana nisaidieni nimshauri vipi huyu best
Aache kujifanya mzungu .hakuna kitu kibaya kwa mzungu Kama mwafrika kujifanya mzungu.fake hair (bug turn off) kujichubua. Fake sex , friends ( wazungu wako very suspicious ,.spending ( I spent my hubby money cause I have money too tangia mtoto Mimi na spend mume wangu Alijua hayo )lakini Kama wewe very poor unajaribu kuwa rich kwa mzungu utaumbukaaa.fake accent big no, .fake accomplishment ili tu ukubalike
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
Nenda kamwambie aache umalaya, wala usimwonee haya.
yule uliyemwazima daftari lako la notes amekurudishia enh!?
haya mtani!ahsante lol!ahahhahhahahhahahhhahahhaha
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,467
Likes
929
Points
280
Age
36
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,467 929 280
subirini mhongwe

Embu mwache Bidada aende places she NEVER DREAMED OF!!!!!!!!!!! Aaaaaaah! Maisha ni Kuchagua!!!!!! Chagua kujiachia na walioanzisha CIVILIZATION!!!!!!!!

Tuacheni masihara Wazungu wanahonga jamaniii, haswaaa wale wazungu ORIGINAL!!!!!!! Kuna dada mmoja alikuwa mhudumu hoteli tu, kweli Mungu si Lara 1 kampata Mdutch mmoja engineer wa nini sijui! Alipo kimaisha sasaivi huyo dada, i can never dare to dream kumfikia!!!!! Kamjengea compound ina apartments kama zaidi ya 30 masaki huko, moja tu dollar 3500 kwa mwezi!!!!!!!!! Kodi tu keshatoka kimaisha acha investment zingine ambazo sizijui!!!!!!

Wazungu hawa bwana Ukiwafuma mali sanaaa, tatizo lao Unene hawautaki, manake huyo dada kamaintain 50Kg zaidi ya 5 years!!!!!! Hali kabisaaa, si adhabu sasa hiyo!

Ila pia kuna black nomaaaaaa!!!!! Kama Jesca mamaaa MSD! Mambo yake zaidi ya wazungu 20!!!! Maisha bahati jamani, iwe na mzungu au black!!!!!!!! Watu na bahati zao!!!!! Ngoja nifanye kazi ya kujenga taifa mie manake Majungu si Mtaji!!!!!!!!!!
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,892
Likes
7,874
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,892 7,874 280
Aache kujifanya mzungu .hakuna kitu kibaya kwa mzungu Kama mwafrika kujifanya mzungu.fake hair (bug turn off) kujichubua. Fake sex , friends ( wazungu wako very suspicious ,.spending ( I spent my hubby money cause I have money too tangia mtoto Mimi na spend mume wangu Alijua hayo )lakini Kama wewe very poor unajaribu kuwa rich kwa mzungu utaumbukaaa.fake accent big no, .fake accomplishment ili tu ukubalike

Kongosho kuja hapa
hivi mnakumbuka zamani watoto wanavalishwa kiunoni uzi mweusi na kitu kama kishilingi kilichotobolewa katikati sijui ni dawa ya kiuno hata sielewi
ye mwenzetu ytcoon natalia alikuwa anavalishwa madollar
nyie mlikuwa mnavalishwa shanga kiunoni utoto mwenu mwenzenu Natalia alikuwa anavalishwa shanga za madiamonds na matanzanite
aiseee
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,892
Likes
7,874
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,892 7,874 280
Aache kujifanya mzungu .hakuna kitu kibaya kwa mzungu Kama mwafrika kujifanya mzungu.fake hair (bug turn off) kujichubua. Fake sex , friends ( wazungu wako very suspicious ,.spending ( I spent my hubby money cause I have money too tangia mtoto Mimi na spend mume wangu Alijua hayo )lakini Kama wewe very poor unajaribu kuwa rich kwa mzungu utaumbukaaa.fake accent big no, .fake accomplishment ili tu ukubalike

Kongosho kuja hapa
hivi mnakumbuka zamani watoto wanavalishwa kiunoni uzi mweusi na kitu kama kishilingi kilichotobolewa katikati sijui ni dawa ya kiuno hata sielewi
ye mwenzetu ytcoon natalia alikuwa anavalishwa madollar
nyie mlikuwa mnavalishwa shanga kiunoni utoto mwenu mwenzenu Natalia alikuwa anavalishwa shanga za madiamonds na matanzanite
aiseee
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,238,219
Members 475,877
Posts 29,313,070