My best Friend kwa wazungu


W

waleoleo

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
56
Likes
0
Points
0
W

waleoleo

Member
Joined Jun 18, 2012
56 0 0
Wana MMU habari zenu,Nina rafiki yangu wakike kipenzi tatizo lake anapenda boyfriends wa kizungu ambao wanaishia kumla tunda na kumuacha tu keshatembea na kama nane nnaowajua.Alikua na Bf mwenye malengo na Career nzuri wameshindwana afta kumkuta na mzungu katika pozi lisilo eleweka!!! kiukwel n dada mzur rafiki mzur ila nashindwa kumshaur nahisi ataona namuonea wivu kupata wazungu ambao huwa wanamtoa na kumpa vitu vidogodogo kwan amekua na tabia yakusema watu wanamuonea wivu.Nampenda sana nisaidieni nimshauri vipi huyu best
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
ngoja waje waliolewa au kuowa wazungu,mi nina shimboni wangu akuuuu!
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,072
Likes
23
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,072 23 135
Mange syndrome @work....
hahahaaaaaa apana chezea muke ya muzungu..anachange watuuu i can imagine kaka zetu wabongo aftr 20 yrz...no blak babes! no more! Only WHITE HUNTERS will surviveeeee!!! Mweh!!!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Kipenda roho hula nyama mbichi,mwache tu ipo siku atarudi unapotaka wewe.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,594
Likes
3,182
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,594 3,182 280
Nenda kamwambie aache umalaya, wala usimwonee haya.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
mwache mtoto aponde vi2 kifo chaja
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,538
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,538 280
Nenda kamwambie aache umalaya, wala usimwonee haya.
daddy hebu punguza ukali waa maneno bado asubuhi hata jogoo hajapiga mswali lolest!!!!!
 
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
269
Likes
4
Points
0
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
269 4 0
Mwache atimize haja ya moyo wake, huyo si wa kwako tena anza tu mchakato wa kutafuta mwingine.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,671
Likes
46
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,671 46 145
Unaelewa maana ya best friend??

Kama kweli ni best friend wako, sioni ni kwa nini ushindwe kumshauri na kumueleza ukweli..!!

Vinginevyo huo urafiki wenu ni wa kinafiki..!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
khaaaaaaaaaaaa na wewe unamng'ang'ania ilhali unajua ana mizuka na wazungu?

Wana MMU habari zenu,Nina rafiki yangu wakike kipenzi tatizo lake anapenda boyfriends wa kizungu ambao wanaishia kumla tunda na kumuacha tu keshatembea na kama nane nnaowajua.Alikua na Bf mwenye malengo na Career nzuri wameshindwana afta kumkuta na mzungu katika pozi lisilo eleweka!!! kiukwel n dada mzur rafiki mzur ila nashindwa kumshaur nahisi ataona namuonea wivu kupata wazungu ambao huwa wanamtoa na kumpa vitu vidogodogo kwan amekua na tabia yakusema watu wanamuonea wivu.Nampenda sana nisaidieni nimshauri vipi huyu best
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
hahahaaaaaa apana chezea muke ya muzungu..anachange watuuu i can imagine kaka zetu wabongo aftr 20 yrz...no blak babes! no more! Only WHITE HUNTERS will surviveeeee!!! Mweh!!!
:becky::becky::becky::becky::becky::becky: Unafikiri wao hawawali hao wazungu, Wanamegwa hasa na mablack.....!:becky::becky::becky::becky::becky:
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Embu mwache Bidada aende places she NEVER DREAMED OF!!!!!!!!!!! Aaaaaaah! Maisha ni Kuchagua!!!!!! Chagua kujiachia na walioanzisha CIVILIZATION!!!!!!!!

Tuacheni masihara Wazungu wanahonga jamaniii, haswaaa wale wazungu ORIGINAL!!!!!!! Kuna dada mmoja alikuwa mhudumu hoteli tu, kweli Mungu si Lara 1 kampata Mdutch mmoja engineer wa nini sijui! Alipo kimaisha sasaivi huyo dada, i can never dare to dream kumfikia!!!!! Kamjengea compound ina apartments kama zaidi ya 30 masaki huko, moja tu dollar 3500 kwa mwezi!!!!!!!!! Kodi tu keshatoka kimaisha acha investment zingine ambazo sizijui!!!!!!

Wazungu hawa bwana Ukiwafuma mali sanaaa, tatizo lao Unene hawautaki, manake huyo dada kamaintain 50Kg zaidi ya 5 years!!!!!! Hali kabisaaa, si adhabu sasa hiyo!

Ila pia kuna black nomaaaaaa!!!!! Kama Jesca mamaaa MSD! Mambo yake zaidi ya wazungu 20!!!! Maisha bahati jamani, iwe na mzungu au black!!!!!!!! Watu na bahati zao!!!!! Ngoja nifanye kazi ya kujenga taifa mie manake Majungu si Mtaji!!!!!!!!!!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Mange syndrome @work....
Hahaaahaaaaaaaaa! Nakuona Muke ya Muafrica ulivofuraaaa! LOL! Mi nashangaa sana mnamsifu Mange kuileta fever ya Wazungu wakati watu wamegundu wazungu kitambooooo sanaaaaa, wkt Mange was still busy dating Gonga! Hawa pont five wazee 40 hadi 50 si inamaana mama zao waligundua wazungu WAY BACK THEN!!!!!!!!!! Tena raha ya enzi hizo ukienda Ulaya unarudi nae mwanangu, kuwaziba wanoknok wa mtaani mdomo!!!!!

Wapi Dr Remmy(R.I.P) na mzungu wake! In short hii trend ya wadhungu iko kitambo wala sio Manges doing hata kidogo, ma be i can give her credit kwa kuirefersh manake ilianza kufifia kidogo. Ila wako Mabaharia toka uhuru wanarudi na wazungu, na wadada/wbibi wa mujini walikuwa wanajiachia na Mabaharia toka way back then!!!!!!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
:confused2::confused2::confused2:

Labda anaogopa ngumungumu nasikia za wazungu lainilaini
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,284
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,284 12 0
Hahahahah muke ya muafrika ndo mpango mzima,unamsifia ujinga 2 ka yeye mwanamke kweli atafute mawe peke yake....ameharibu mabinti wengi kwa mtazamo wake hasi... kopakopa united 2
Hahaaahaaaaaaaaa! Nakuona Muke ya Muafrica ulivofuraaaa! LOL! Mi nashangaa sana mnamsifu Mange kuileta fever ya Wazungu wakati watu wamegundu wazungu kitambooooo sanaaaaa, wkt Mange was still busy dating Gonga! Hawa pont five wazee 40 hadi 50 si inamaana mama zao waligundua wazungu WAY BACK THEN!!!!!!!!!! Tena raha ya enzi hizo ukienda Ulaya unarudi nae mwanangu, kuwaziba wanoknok wa mtaani mdomo!!!!!

Wapi Dr Remmy(R.I.P) na mzungu wake! In short hii trend ya wadhungu iko kitambo wala sio Manges doing hata kidogo, ma be i can give her credit kwa kuirefersh manake ilianza kufifia kidogo. Ila wako Mabaharia toka uhuru wanarudi na wazungu, na wadada/wbibi wa mujini walikuwa wanajiachia na Mabaharia toka way back then!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Mwache aendelee, wazungu hawana ukimwi!
 
W

waleoleo

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
56
Likes
0
Points
0
W

waleoleo

Member
Joined Jun 18, 2012
56 0 0
Unaelewa maana ya best friend??

Kama kweli ni best friend wako, sioni ni kwa nini ushindwe kumshauri na kumueleza ukweli..!!

Vinginevyo huo urafiki wenu ni wa kinafiki..!!
Naelewa sana tu nilijarbu kumwambia once ikawa tabu akanuna akasema maneno kbao
 

Forum statistics

Threads 1,214,080
Members 462,499
Posts 28,500,308