Mwongozo kwenye Dish za Tv

Mwongozo kwenye Dish za Tv

Mringo

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2010
Posts
320
Reaction score
100
Kuna mtu niliwahi kumuona kapost kwamba anafunga dish. Tafadhali kama bado upo humu naomba unipe muongozo, gharama na channel ambazo nawezqa kuzipata. Au kama kuna ambaye anatumia naomba unipe mwongozo wa gharama na chanel zinazoweza kupatikana..Star times inanitia kichefuchefu sana ndugu wadau
 
Kuna mtu niliwahi kumuona kapost kwamba anafunga dish. Tafadhali kama bado upo humu naomba unipe muongozo, gharama na channel ambazo nawezqa kuzipata. Au kama kuna ambaye anatumia naomba unipe mwongozo wa gharama na chanel zinazoweza kupatikana..Star times inanitia kichefuchefu sana ndugu wadau

Mkuu unapatikana wapi
 
mimi namuhitaji yule wa abu dhabi sports aniungie kwangu...sijui nampataje
 
mi nafaham bei ngoja nkujuze,kwanza kama wataka kuona local channels(itv,capital,ch 5,ch 10,tbc,star tv,tv imaan tv moqambique)yakubidi uwe na dish kuanzia ft 6 na kuendelea,itakubidi uwe na vifuatavyo,C band lnb = 10000,receiver(yaeza kuwa media com,eurostar,strong) = 60000 kama ni mpeg 2,dish (eurostar,gulf star) = 110000-120000,kadri unavyoongeza c ba band ua ku band,channel zaongezeka,ila hiyo gharama nlokutajia,ni kwa ajili ya channeli za nyumbani tu,na dish la ft 6,dish likiwa kubwa gharama yaongezeka,kila la kheri kaka
 
Kama vipi mni PM mi niko Moro nije niwakomeshee wakubwa
 
(Kama vipi mni PM mi niko Moro nije niwakomeshee wakubwa),samahani mkuu,sijaielewa msg yako,kama vp inyooshe vizuri kaka
 
Back
Top Bottom