Nimecheka balaa...kuna ka Hilux pick up keupe kalikua mbele yangu kameandikwa hivyo kwa nyuma... maandishi meupe ndani ya mstari mwekundu kama hilo tangazo la airtel hapo juu.
Nimetafakari sana ,huyo mwandishi ana maana nzito sana..pia imenikumbusha mbali sana wakati nimetoka kijiji nakuja town jinsi jamaa na marafiki zangu wa kijijini walivyokua wananikimbia.....
Serious imenikumbusha mbali sana..
Nimetafakari sana ,huyo mwandishi ana maana nzito sana..pia imenikumbusha mbali sana wakati nimetoka kijiji nakuja town jinsi jamaa na marafiki zangu wa kijijini walivyokua wananikimbia.....
Serious imenikumbusha mbali sana..