Mwisho wa kujuana ubungo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa kujuana ubungo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Oct 16, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimecheka balaa...kuna ka Hilux pick up keupe kalikua mbele yangu kameandikwa hivyo kwa nyuma... maandishi meupe ndani ya mstari mwekundu kama hilo tangazo la airtel hapo juu.
    Nimetafakari sana ,huyo mwandishi ana maana nzito sana..pia imenikumbusha mbali sana wakati nimetoka kijiji nakuja town jinsi jamaa na marafiki zangu wa kijijini walivyokua wananikimbia.....
    Serious imenikumbusha mbali sana..
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Sasa je mjini hakuna kujuana, ratiba zinabana.. Kujuana shamba huko.. Na hapa ni dar tu, majuu ndo usisime kila mtu kivyake
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. t

    tmasi de masio Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bora umelitambua,town kila mtu nazake.
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Safi sana alikua anatukumbusha tunaotokea shamba
     
  6. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lazima umezaliwa muhi 2 wewe.
     
  7. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuwa makini usije mkacha hata mshua wako.....
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa mimi wa Kimara Temboni sijui nisemeje........?
     
  9. m

    maisara Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna daladamoja ilikuwa imepakiwa limeandikwa Kati ya kirusi na wewe nani mchokozi?
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    wanatutenga....
     
  11. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mjini unajifunza mengi...
     
Loading...