Mwinyi Kazimoto apata ulaji qatar,simba waletewa posa leo!!!

Mwinyi Kazimoto apata ulaji qatar,simba waletewa posa leo!!!

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
7,113
Reaction score
950
Kiungo mtoro wa timu ya taifa na Simba Mwinyi Kazimoto amefuzi majaribio katika klabu moja ya daraja la pili jijini Doha nchini Qatar,na tayari ameshafanyiwa vipimo tangu jana na leo Simba wamepokea barua ya kumuhitaji mchezaji huyo wa kimataia wa Tanzania!!
 
Kwake yeye,Daraja la pili,Quatar,Hamna ata haja ya Majaribio!
 
Kiungo mtoro wa timu ya taifa na Simba Mwinyi Kazimoto amefuzi majaribio katika klabu moja ya daraja la pili jijini Doha nchini Qatar,na tayari ameshafanyiwa vipimo tangu jana na leo Simba wamepokea barua ya kumuhitaji mchezaji huyo wa kimataia wa Tanzania!!
Wanamtaka kwa milioni 18 !
 
Back
Top Bottom