Mwiguru Nchemba ni zaidi ya Lowasa


acha matata

acha matata

Senior Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
166
Points
195
acha matata

acha matata

Senior Member
Joined Jan 5, 2011
166 195
Nikiri kuwa mimi ni mwana-ccm niliyehama chama kwakutupa kadi kapuni baada ya kuona chama kimetekwa na mafisadi. Wapo wengi sana wanamna hiyo ninaowajua.

Pia nikiri kuwa mimi ni miongoni mwa watu waliotokea kumchukia Mwiguru Nchemba alipojitoa ufahamu na kusemekana kupanga mipango ovu juu ya vyama pinzani vya ccm hasa hasa CHADEMA.

Kwasiku za karibuni, Mwiguru amekuwa akijipambanua kwahoja nzito na zenye mashiko kwa umma. Hata hivyo, nimekuwa nikiendelea kuwa na mashaka.

Leo nikisikiliza hotuba yake na kuilinganisha na ya Lowasa, Nchemba ameendelea kuwa na hoja za mashiko kama kweli zikitekelezwa. Hoja kama za 1. Makao makuu kuhamia Dodoma; 2. Mbinu za kuinua viwanda vya ndani 3. Mbinu za kuongeza ajira; 4. Kurekebisha mifumo ya ajira kwenye utumishi ya umma;

Walio wengi wetu tulimsikia jana Mh. Ngoyae Lowasa; ambaye inasemekana watanzania wengi matumaini yao yako kwake (!!??). Binafsi sikupata ramani kamili na njia mbadala atakazotumia kuufikisha umma wa watanzania Kwenye nchi ya uchumi wa kati. Angalau nimeiona kwa Mwigulu Nchemba.

Napenda kujifunza kutoka kwa wenzangu.

Nawasilisha
 
Amosi Asanali

Amosi Asanali

Member
Joined
Oct 9, 2012
Messages
46
Points
0
Amosi Asanali

Amosi Asanali

Member
Joined Oct 9, 2012
46 0
Nikiri kuwa mimi ni mwana-ccm niliyehama chama kwakutupa kadi kapuni baada ya kuona chama kimetekwa na mafisadi. Wapo wengi sana wanamna hiyo ninaowajua.

Pia nikiri kuwa mimi ni miongoni mwa watu waliotokea kumchukia Mwiguru Nchemba alipojitoa ufahamu na kusemekana kupanga mipango ovu juu ya vyama pinzani vya ccm hasa hasa CHADEMA.

Kwasiku za karibuni, Mwiguru amekuwa akijipambanua kwahoja nzito na zenye mashiko kwa umma. Hata hivyo, nimekuwa nikiendelea kuwa na mashaka.

Leo nikisikiliza hotuba yake na kuilinganisha na ya Lowasa, Nchemba ameendelea kuwa na hoja za mashiko kama kweli zikitekelezwa. Hoja kama za 1. Makao makuu kuhamia Dodoma; 2. Mbinu za kuinua viwanda vya ndani 3. Mbinu za kuongeza ajira; 4. Kurekebisha mifumo ya ajira kwenye utumishi ya umma;

Walio wengi wetu tulimsikia jana Mh. Ngoyae Lowasa; ambaye inasemekana watanzania wengi matumaini yao yako kwake (!!??). Binafsi sikupata ramani kamili na njia mbadala atakazotumia kuufikisha umma wa watanzania Kwenye nchi ya uchumi wa kati. Angalau nimeiona kwa Mwigulu Nchemba.

Napenda kujifunza kutoka kwa wenzangu.

Nawasilisha
Kwani yupo chama gani?
 
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
996
Points
1,000
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2008
996 1,000
Mimi pia aisee. Naomba nianzishe group ya kumsaport
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Mwigulu Nchemba amethubutu kusema kuhusu katiba na kwenye escrow amesema

Hao akina lowasa walikuwa bubu
 
Last edited by a moderator:
A

Alex Mbwilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
293
Points
250
A

Alex Mbwilo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
293 250
ccm wamuweke huyu, mdahalo atauweza, shida ni kama ataweza kufumu mfumo wa utawala uliopo
 
acha matata

acha matata

Senior Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
166
Points
195
acha matata

acha matata

Senior Member
Joined Jan 5, 2011
166 195
Mimi pia aisee. Naomba nianzishe group ya kumsaport
Likianza nitaarifu mkuu. Niko tayari. Ila pia tutafute njia yakumuuliza maswali ya moja kwa moja maana mimi ni result oriented hivyo nataka ni-support genuine person hata kama napingana na chama kwakiasi kikubwa
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,472
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,472 2,000
MWIGULU NI JEMBE,hakika ana vision ya kulifikisha taifa letu katika uchumi wa juu,sio wale mafisadi matajiri waliotajirika kwa njia zisizo halali
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Kwa kweli leo nimewasikiliza Wasira na Nchemba kwa makini,ccm bado kuna watu wazuri wanaoyafahamu matatizo halisi ya mtanzania na hasa huyu kijana Nchemba,ameeleza matatizo ya taifa letu kwa undani kabisa.
Kinachonitia shaka ni hao waliokaa serikalini na katika chama kwa muda mrefu,hivi kweli watampitisha kuwa mgombea wa nafasi ya uraisi?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,754
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,754 2,000
Mwigulu Nchemba amethubutu kusema kuhusu katiba na kwenye escrow amesema

Hao akina lowasa walikuwa bubu
Sidhani kama kusema ni ishu...Bali kasema nini ndo jambo la msingi.. Kuhamia Dodoma my foot
 
Last edited by a moderator:
acha matata

acha matata

Senior Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
166
Points
195
acha matata

acha matata

Senior Member
Joined Jan 5, 2011
166 195
Well done Nchemba hutashinda ilaumeonyesha njia
Nadhani ni mapema kusema kuwa hatashinda. Kama kweli tumeona anaonyesha njia, tusimame nyuma yake. CC ya chama ina watu wenye busara na watasikiliza maoni ya wananchi. Wakisikiliza maoni yao wenyewe, pia watampa kura zao wenyewe huyo wanayeona onawafaa hadi zitoshe kumpa urais
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Points
1,225
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 1,225
Nadhani ni mapema kusema kuwa hatashinda. Kama kweli tumeona anaonyesha njia, tusimame nyuma yake. CC ya chama ina watu wenye busara na watasikiliza maoni ya wananchi. Wakisikiliza maoni yao wenyewe, pia watampa kura zao wenyewe huyo wanayeona onawafaa hadi zitoshe kumpa urais
since when?
 
majorbuyoya

majorbuyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,812
Points
1,225
majorbuyoya

majorbuyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,812 1,225
Nikiri kuwa mimi ni mwana-ccm niliyehama chama kwakutupa kadi kapuni baada ya kuona chama kimetekwa na mafisadi. Wapo wengi sana wanamna hiyo ninaowajua.

Pia nikiri kuwa mimi ni miongoni mwa watu waliotokea kumchukia Mwiguru Nchemba alipojitoa ufahamu na kusemekana kupanga mipango ovu juu ya vyama pinzani vya ccm hasa hasa CHADEMA.

Kwasiku za karibuni, Mwiguru amekuwa akijipambanua kwahoja nzito na zenye mashiko kwa umma. Hata hivyo, nimekuwa nikiendelea kuwa na mashaka.

Leo nikisikiliza hotuba yake na kuilinganisha na ya Lowasa, Nchemba ameendelea kuwa na hoja za mashiko kama kweli zikitekelezwa. Hoja kama za 1. Makao makuu kuhamia Dodoma; 2. Mbinu za kuinua viwanda vya ndani 3. Mbinu za kuongeza ajira; 4. Kurekebisha mifumo ya ajira kwenye utumishi ya umma;

Walio wengi wetu tulimsikia jana Mh. Ngoyae Lowasa; ambaye inasemekana watanzania wengi matumaini yao yako kwake (!!??). Binafsi sikupata ramani kamili na njia mbadala atakazotumia kuufikisha umma wa watanzania Kwenye nchi ya uchumi wa kati. Angalau nimeiona kwa Mwigulu Nchemba.

Napenda kujifunza kutoka kwa wenzangu.

Nawasilisha
......Nyambafuuu!! Mtu kaiba jina la mtu mwingine na hadi leo analitumia bila ya aibu, hii inamaanisha kuwa huyu jamaa ni mwizi, kigeugeu na haaminiki mpaka ameamua kujikataa mwenyewe.

Kiumbe wa aina hii ndo tumpe nchi, kweli Watanzania tutaingia kwenye rekodi za dunia kwa kuwa nchi ya kwanza kuwa na wendawazimu wengi wanaoruhusiwa kupiga kura.

Labda kama unamaanisha jamaa ni zaidi ya Lowasa kwa wizi japokuwa ndani ya CCM hakuna kiongozi asiekuwa mwizi ila wanazidiana.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,472
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,472 2,000
Mwigulu ni mgombea pekee ambae ameweza kukemea RUSHWA HADHARANI,HUYU ATATUVUSHA WATANZANIA,CCM mteueni MWIGULU apeperushe bendera ya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,285,394
Members 494,584
Posts 30,860,410
Top