Mwigulu Nchemba: Safari ya Zitto imefika mwisho

Mwigulu Nchemba: Safari ya Zitto imefika mwisho

Status
Not open for further replies.

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Posts
138
Reaction score
67
5/Feb/2013 Naibu katibu Mkuu ccm Mwigulu amehutubia wananchi wa mjini Bukoba na kushambulia upinzani.Kwamba mwisho wa Dk Slaa ni 2015 wale wanaomuona akiapishwa Ikulu wanavuta ban...kuwa safari ya Zitto imeishafika mwisho na wamemwacha aende zake kwa kuwa hatoki kanda ya kasikazini,kwamba upizani wote ni vipofu hawajui nchi inapoelekea na CCM hawako tayari kumuona Joseph Mbilinyi(Sugu)akipewa Uwaziri Mkuu.

attachment.php
attachment.php




Mwigulu akimtambulisha kijana aliyedai alimwagiwa tindikali na Chadema,wengine ni maelfu ya wananchi waliohudhuria sherehe za kumbukumbu ya kuzaliwa kwa CCM katika uwanja wa Mayunga
 

Attachments

  • nchemba 26.jpg
    nchemba 26.jpg
    31.3 KB · Views: 3,302
  • nchemba 2.jpg
    nchemba 2.jpg
    28.6 KB · Views: 3,247
Tatizo ni politics of personality. Tujenge utamaduni wa kuamini kuwa taasisi kama chama au jumuiya ni kubwa au maarufu zaidi kuliko mtu mmoja mmoja. Kwasababu mtu aweza kufa lakini taasisi ikabaki na kuendelea. Sasa wanaposema Zito sijui kaachwa aende zake sioni mantiki. Nafikiri chama ni zaidi ya viongozi wake.
 
5/Feb/2013 Naibu katibu Mkuu ccm Mwigulu amehutubia wananchi wa mjini Bukoba na kushambulia upinzani.Kwamba mwisho wa Dk Slaa ni 2015 wale wanaomuona akiapishwa Ikulu wanavuta ban...kuwa safari ya Zitto imeishafika mwisho na wamemwacha aende zake kwa kuwa hatoki kanda ya kasikazini,kwamba upizani wote ni vipofu hawajui nchi inapoelekea na CCM hawako tayari kumuona Joseph Mbilinyi(Sugu)akipewa Uwaziri Mkuu.




View attachment 82142View attachment 82143
Mwigulu akimtambulisha kijana aliyedai alimwagiwa tindikali na Chadema,wengine ni maelfu ya wananchi waliohudhuria sherehe za kumbukumbu ya kuzaliwa kwa CCM katika uwanja wa Mayunga

Kweli njaa mbaya, yaani huyo kijana anakubali kumtumikia huyo muuaji ambaye ndiye alifadhili shambulio lililomharibu sura yake kiasi hicho.Ndiyo maana CCM inatamba kuwa itaendelea kutawala kwa vile wajinga na wenye njaa bado ni wengi.
 
Dah! Ccm kumbe tuna kazi sana na huu ndo umati wa watu au. Freedom is coming 2moro
 
Zitto amejipaka Kinyesi mwenyewe ndio maana wanasema mshika mawili moja linamponyoka jinsi CCM walivyomshikia bango na kutumia jina lake katika kila jukwaa ndivyo anavyoshuka hadhi ndani ya wananchama wenziwe na wananchi kwa ujumla Kwa sababu wanaamini anatumiwa na anavuruga chama ,nadhani kwa sasa jinsi image ya Zitto ilivyovuruguka machoni mwa watanzania angependa, jina lake lisitajwe na CCM upande angependa waendelee kumtaja kudraw public sympathy lakini ukweli matokeo yake ni kwamba anaishia kupata aibu yeye anasema hakuna migogoro CCM wanasema yuko kwenye mgogoro nisaidieni atajinasuaje hapo kama sio kutufanya wasikilizaji tukaamini kuwa anatumiwa .

Halafu hawa ndio melfu jamani hapo ni Bukoba mjini penye mbunge wa CCM watu wapo hivi hawa watu wamechokwa bwana

attachment.php
 
Huyu jamaa anaweza akajifananisha na Zitto? Namshauri Mh. Zitto asimjibu, maana wanafikiri siasa ni MIPASHO. Hatuoni sera madhubuti za kutatua kero zetu, kila kukicha CHADEMA CHADEMA....!
 
Hizi dharau za kuwaita wananchi kwenye mikutano na kuanza kuzungumzia CHADEMA badala ya kuzungumzia namna ya kutatua shida za wananchi itawatokea puani hawa maccm 2015. Mtu kaacha kazi zake kuja mkutanoni halafu unamueleza habar i za CDM mwanzo mwisho, hakuna ya ccm hata moja anaona manguo tu yenye rangi ya laana, unafikiri akitoka mkutanoni atapenda chama gani??
 
Ama kweli siasa imevamiwa sasa Dah!!! mtaalamu wa uchumi huyo?????
 
siasa uchwara;unasherehekea chama chako kwa kuzungumzia chama kingine!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom