Mwigulu Nchemba Ndani Ya Mara jumapili 30/11

Mwigulu Nchemba Ndani Ya Mara jumapili 30/11

sawa hata mwigulu haitaji wapumbavu kama wewe kwenye Mkutano wake.musoma oyeeeeeee kesho ndani ya Mkendo

Sifa ya mtu kuishabikia ccm ya leo,kuwa juha,kuwa na akili fupi,kuwa mchumia tumbo,kuwa fisadi na kuwa mpumbavu kama wewe ulivyo
Sifa za mtu kuwa ccm ya leo,ni kuwa juha,kuwa.mpumbavu,kuwa mchumia tumbo,kuwa fisadi,kuwa mnafiki na kuwa mpumbavu kama wewe ulivyo
 
Katika khali inayoonyesha mizizi ya ufisadi imekomaa kwenye hili taifa, Mwigulu aliagiza waporaji wa hela chafu za ESCROW walipe kodi ili kuzihalalisha.

Inatisha hasa pale kila mbunge alipomwona ni kiongozi wa kutumainiwa.

I was shocked beyond comprehension!.Karibu musoma tukupe jampa jampa huku ni kwa watu tunaojielewa
 
Sifa ya mtu kuishabikia ccm ya leo,kuwa juha,kuwa na akili fupi,kuwa mchumia tumbo,kuwa fisadi na kuwa mpumbavu kama wewe ulivyo
Sifa za mtu kuwa ccm ya leo,ni kuwa juha,kuwa.mpumbavu,kuwa mchumia tumbo,kuwa fisadi,kuwa mnafiki na kuwa mpumbavu kama wewe ulivyo

Mkuu leo nimemuona msukule mwampamba akiongozana na kamzimu ka ccm musoma GeorgeMarato,mpaka hapo ccm wameshatandikwa.Serikali za mitaa tunashinda kwa ya asilimia 90
 
Katika khali inayoonyesha mizizi ya ufisadi imekomaa kwenye hili taifa, Mwigulu aliagiza waporaji wa hela chafu za ESCROW walipe kodi ili kuzihalalisha.

Inatisha hasa pale kila mbunge alipomwona ni kiongozi wa kutumainiwa.

I was shocked beyond comprehension!.Karibu musoma tukupe jampa jampa huku ni kwa watu tunaojielewa
Wanafikiri watanzania wote ni mabwege kama wanachama wao wa ccm. Liwe livumilivu na lijiandae kwa zomeazomea ya hapo Mukendo kesho.
 
Wanafikiri watanzania wote ni mabwege kama wanachama wao wa ccm. Liwe livumilivu na lijiandae kwa zomeazomea ya hapo Mukendo kesho.

Ccm ni kama ukoo wa panya,karibia kila mtu ndani ya ccm ni mwizi na mgonjwa wa akili
 
Hahah yaani leo hadi misukule ya lumumba inajiita mwana musoma,unahitaji kuwa na kichwa cha mwenda wazimu ili uikubali ccm.Rip ccm,Rip mwigulu

Utasubiri miaka 800
CCM ni chama imara kinadumisha Amani na upendo ndani ya taifa
 
Wanafikiri watanzania wote ni mabwege kama wanachama wao wa ccm. Liwe livumilivu na lijiandae kwa zomeazomea ya hapo Mukendo kesho.

Njoo usikie mipango ya maendeleo kwa vijana, wakulima, wavuvi,wafugaji, wafanyakazi na makundi yote katika jamii
 
10731193_10152906990397938_3969227425189682687_n.jpg
 
Anaijua vizuri Musoma huyo? Akamuulize Bilal alikusanya wanafunzi tu. Ndani ya CCM HAKUNA MSAFI wote wezi
 
Back
Top Bottom