Mwigulu Nchemba awalipua UKAWA Babati

Mwigulu Nchemba awalipua UKAWA Babati

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
4,625
Reaction score
1,024
[h=3]Mh. Mwiguli akiwasili nje ya Baba leo na kuwalipua UKAWA bila ya huruma.[/h]
11947676_423169441218623_4148583794825625009_n.jpg


11937942_423169661218601_1676314127316112351_n.jpg

Kutoka Kushoto ni Katibu wa CCM Mkoa wa Manyara Mh. Ndekubali, Mh. Mwigulu na Mh. Chambili


11953037_423169527885281_6387678350303757731_n.jpg


Mh. Mwigulu akihutubia maelfu ya wana Manyara

11986979_423169157885318_8251805495726896791_n.jpg


11949401_423169774551923_4794934596255283207_n.jpg


11140024_423170344551866_7522119029412212746_n.jpg


[h=3]Mh. Mwigulu Nchemba AWALIPUA UKAWA Babati[/h]



 
[h=3]Mh. Mwiguli akiwasili nje ya Baba leo na kuwalipua UKAWA bila ya huruma.[/h]
11947676_423169441218623_4148583794825625009_n.jpg


11937942_423169661218601_1676314127316112351_n.jpg

Kutoka Kushoto ni Katibu wa CCM Mkoa wa Manyara Mh. Ndekubali, Mh. Mwigulu na Mh. Chambili


11953037_423169527885281_6387678350303757731_n.jpg


Mh. Mwigulu akihutubia maelfu ya wana Manyara

11986979_423169157885318_8251805495726896791_n.jpg


11949401_423169774551923_4794934596255283207_n.jpg


11140024_423170344551866_7522119029412212746_n.jpg


[h=3]Mh. Mwigulu Nchemba AWALIPUA UKAWA Babati[/h]



 
Amewalipuaje?? Kwani yeye ana mabomu?
 
Serikali ya Ukawa ikiingia Mwiguli ajiandae kujibu shutuma za Tesha
 
Yaani huyu Lowassa sijui ni MTU wa aina gani? Yeye Ana nadi Sera za chama bila kumsema MTU vibaya ila yeye anasemwa vibaya na kukaa kimya kweli hekima ni chanzo cha maarifa.piga kampeni lowassa shutumaa utazijibu ukimaliza kazi halafu 25 october tukuvike taji.
#Lowassa
#TumainiLetu
#2015ukawa
 
  • Thanks
Reactions: Awo
Acha kupiga mayowe acha kupiga mayowe tutayaamua wenyewe
 
Back
Top Bottom