Mwigulu: Naombwa nigombee urais 2015

Mwigulu: Naombwa nigombee urais 2015

Kikwete ameshusha hadhi ya urais, mpaka mwehu mwigulu mchemba naye anautaka urais.Labda akawe rais wa wanyiramba...nyambafff kabisa

Acha maneno ya kibaguzi, acha kabila na dini. Hafai kokote kuwa RAIS labda kwenye familia yake. Kwani Iramba si sehemu ya Tanzania? Kwani wanyiramba sio sehemu ya watanzania?
 
Acha maneno ya kibaguzi, acha kabila na dini. Hafai kokote kuwa RAIS labda kwenye familia yake. Kwani Iramba si sehemu ya Tanzania? Kwani wanyiramba sio sehemu ya watanzania?

Hawa watu watoa maneno makali makali na matusi humu ni kwamba wanazitambulisha Hofu zao kwetu, kwamba watajwa wanaowatukana ni Hatari na tishio kwao. Ikiwa si tishio kwanini kutumia nguvu za ziada kutaka kuwadhoofisha kwa matusi, maneno ya kibaguzi na hata kashfa zisizo na maana? Tulia ukiona si lolote wala si chochote. Huwezi kwa vile wanawanyima usingizi. Kutuonyesha kwa kauli kwamba wewe ni bora zaidi kuliko wenzako wote ni Ishara ya Ubaguzi na Ukabila, ambapo huifai nchi hii. Labda msubiri hadi mmefanikiwa kuisambaratisha nchi, kila mtu akashika kipande chake.
 
Sixty parcent ni vijana nchi hii!!na naamini vijana wanaelewa kwamba ukombozi wao upo mikononi mwao,nataka kusema vjana hatuna ajira,hatna mifumo thabiti ya elimu,vijana hatna miundo thabiti ya afya yetu na watoto wetu,...wazee wameiba raslimali za nchi hii, sisi vjana itafka hatna chetu na vzazi vyetu.
Ntashangaa vijana kuwapigia kura watu waloshbsha matumbo yao kwa uroho wa hali ya juu ili wawe viongozi wa nchi hii!!
 
Mwigulu na huu mtandao wa kijamii ataufuta sijui tutapata wapi habari, nawasiwasi magazeti yatarudi yalee ya kipindi kile uhuru na mzalendo
 
Taddy,siasa za namna hyo Tanzania hatuna,piga siasa linda kura upate haki yako. Mtu mwenyewe ndo wa kwanza kukimbia
 
Unatuongopea na wewe, amani tuliipata wapi na kwa ghalama gani? Hakuna amani kwenye njaa, chuki, dhulma, mateso, elimu duni, matibabu hakuna. Hapi ni uvumilivu tu, ndio maana mtu akichoka kuvumilia matokeo yake ni potelea mbali.
 

Mbwa mwitu aliyevaa ngozi ya kondoo. Alipopata ubunge alidhani ndiyo mwisho wa yote, akaonyesha a true colour of mwigulu. Very late akaja kujua kuna uraisi, amekimbilia kwenye ngozi ya kondoo. Akipata uraisi atarudia umbwamwitu wake.shetani hataweza kuwa malaika hata siku moja, bali ataigiza tu.
 
Back
Top Bottom