Mwigulu,Kampeni Meneja wa Magufuli nimeogopa

Mwigulu,Kampeni Meneja wa Magufuli nimeogopa

kamshindwa mtu mmoja tu lwakatare ndio iwe UKAWA !
Hivi ule ushahidi wake Mwigulu kuwa Chadema wanajihusisha na ugaidi, ambao alidai yuko tayari kuutoa hapa duniani na hata mbinguni, hivi ule ushahidi 'uliyeyukia' wapi?

Huyo Mwigulu pengine post inayoweza kumfaa ni kuwa timu meneja wa ile timu ya swahiba wake Nape ya kufunga magoli ya mikono bafuni!
 
Mwigulu hana kitu...mwaka huu hata nani aje... kwanza Mwigulu hajui kitu...!!!

CCM ishakufa...haina kitu...!!! Mwigulu sio kiongozi...ni mpuuzi tu...!!!
 
Ahahahaha....subirini kukutana na kimbunga cha CCM...huwa hatuongeiiiii.....kimya kingi kina mshindooo.....karibuni October mtupe company watoto wa Chama Tawala, baba lao na Chama Dume lao hii ndio CCM
 
ndg zangu wanaukawa kuna tetesi kuwa mwigulu ameteuliwa kuwa kampeni meneja wa magufuli,

trust me nimeogopa,nimeshtuka na kutetemeka,mwigulu alifanikiwa sana kuizima chadema kwa mipango yake na mbinu tofauti mpaka kupelekea makamu wa bavicha taifa kuhama,vijana machachari wakahama,

ikumbukwe pia mwigulu ndie mastermind wa mgogoro wa zzk,arfi cdm

mwigulu ni bingwa wa kubuni strategies za kila namna.trust me huyu akiungana na kitengo sijui pakutokea ni wapi.

My take kwa team yetu ya ukawa tuweke mipango vema na kujizatiti vema



§
§bwasheeee

hakuna mwana ukawa ambaye anaweza kuwa na avatar name ya usikwepe kodi ,bila hofu wewe ni kada mwenzagu wa c.c.m unayejitekenya na kucheka mwenyewe...
 
Mambo ya umasaini ndo utuletee watanzania kwani watanzania wote ni wana arumeru? hata nchi yako huielewi vya kutosha kumbe
Wa-Tanzania wajinga waliobaki huko ni wale wa caliber yako kiyongozi!!!
 
Hata Aje na mchepuko wake yule wa sinza Zai kijungu...hatuwezi ukawa
 
nilichogundua,watu hawaumizi tena fikra zao juu ya ccm, hata ije na habari gani mpya ndani ya saa12, yaan mkilala mkiamka imeisha, ko haisumbui, hapo ukawa hata wakijamba hilo swala linaongelewa two weeks. Safari yao ya kupumzika haiepukiki

nlchogundua ccm hawako busy mitandaon wanasubir tu oct 25
 
Ndg zangu wanaukawa kuna tetesi kuwa Mwigulu ameteuliwa kuwa kampeni meneja wa magufuli,

Trust me nimeogopa,nimeshtuka na kutetemeka,Mwigulu alifanikiwa sana kuizima chadema kwa mipango yake na mbinu tofauti mpaka kupelekea makamu wa bavicha taifa kuhama,vijana machachari wakahama,

Ikumbukwe pia mwigulu ndie mastermind wa mgogoro wa zzk,arfi cdm

Mwigulu ni bingwa wa kubuni strategies za kila namna.trust me huyu akiungana na kitengo sijui pakutokea ni wapi.

My take kwa team yetu ya ukawa tuweke mipango vema na kujizatiti vema




§
§Bwasheeee
Nahisi harufu ya gamba hapa.
 
Back
Top Bottom