Mwigulu,Kampeni Meneja wa Magufuli nimeogopa

Mwigulu,Kampeni Meneja wa Magufuli nimeogopa

ameshindwa kujipigia kampeni apate nafasi ya kugombea uraisi kupitia ccm ndio ataweza msaidia Maghufuli kuchukua nchi. UKAWA TUPO SAWA. AFE KIPA AFE BEKI
 
Kiukweli Mwigulu yupo vizuri sana. Ana kipaji cha pekee na uwezo mkubwa. Ingawa wakubwa ndani ya chama chake sijui hawamuoni . He deserve even to be the PM
 
Magufuli anahitaji kampeni meneja mwenye akili timamu.
Siamini katika uwezo wa mwigulu.
 
Kiukweli Mwigulu yupo vizuri sana. Ana kipaji cha pekee na uwezo mkubwa. Ingawa wakubwa ndani ya chama chake sijui hawamuoni . He deserve even to be the PM
Cha kubebesha wanafunzi mabango yake kuchafua barabara na madaraja kujiandika jina lake au kuna kingine zaidi ya hivyo embu vitaje
 
Mpango wa Mungu huwa haushindwi hata wafanye. Ule wakati wa Mungu kuwaletea watanzania Ukombozi umeshafika. Msiwe na hofu inueni vichwa vyenu juu tayari kwa kushangilia ukombozi wetu. Namshauri Mwigulu asijaribu kufanya hila yoyote mbaya kwa UKAWA kwani Mungu hadhihakiwi, chochote mtu apandacho ndicho atakachovuna.
 
Hata Arumeru Mashariki alikuwa kampeni meneja lakini akachezea za uso. Sasa kwa Laigwanaan ataweza wapi?

Mambo ya umasaini ndo utuletee watanzania kwani watanzania wote ni wana arumeru? hata nchi yako huielewi vya kutosha kumbe
 
Ndg zangu wanaukawa kuna tetesi kuwa Mwigulu ameteuliwa kuwa kampeni meneja wa magufuli,

Trust me nimeogopa,nimeshtuka na kutetemeka,Mwigulu alifanikiwa sana kuizima chadema kwa mipango yake na mbinu tofauti mpaka kupelekea makamu wa bavicha taifa kuhama,vijana machachari wakahama,

Ikumbukwe pia mwigulu ndie mastermind wa mgogoro wa zzk,arfi cdm

Mwigulu ni bingwa wa kubuni strategies za kila namna.trust me huyu akiungana na kitengo sijui pakutokea ni wapi.

My take kwa team yetu ya ukawa tuweke mipango vema na kujizatiti vema



§
§Bwasheeee

Mwana sikiliza mwaka huu watz tumeamua mabadiliko hata wajeje ukawa lazima iingie magogoni.
 
nilichogundua,watu hawaumizi tena fikra zao juu ya ccm, hata ije na habari gani mpya ndani ya saa12, yaan mkilala mkiamka imeisha, ko haisumbui, hapo ukawa hata wakijamba hilo swala linaongelewa two weeks. Safari yao ya kupumzika haiepukiki
 
Aje tu na zile sasa zake za maji taka na kubambikiza watu kesi feki za ugaidi
Safari hii ataipata fresh....
 
Hamumjui mwigulu nyie @ Dogo Jembe. Alishawasha moto mtwara kwamba waliohama wanahaha kutafuta uongozi ili walipe madeni waliyoyaahidi kabla hawajakatwa. Mwigullu mmh
 
Ccm ni kichafuchefu hata wafanye kampeni gani lazma watoke
 
Kama atatumia mbinu alizoangusha CDM kuna wasi wasi gani? maana sasa hivi ni UKAWA najua atakuwa mvivu wa kufikiri atarudia same same mbinu hivo oataangukia pua
 
Mwigulu Hana lolote huyo, alibuni kesi ya ugaidi dhidi ya Wilfred Lwakatare, ikatupiliwa mbali, Lwakatare yuko huru, Akarusha mabomu kwenye mkutano Chadema wa kampeni za kata 4, patupu, Chadema tukawapiga brush kata zote 4! Akakoroma sana Arumeru mashariki uchaguzi mdogo, tukamchapa za uso kavukavu, Dogo janja akapeta! Sasa wewe unataka kutufundisha woga kwa lipi? Mwigulu ni mweupe pepepe na gamba kama magamba mengine, wanachojua na hawana mpinzani kwa hilo ni Ufisadi na Kampeni za rushwa, CCM bila rushwa haiwezekani!


Ndg zangu wanaukawa kuna tetesi kuwa Mwigulu ameteuliwa kuwa kampeni meneja wa magufuli,

Trust me nimeogopa,nimeshtuka na kutetemeka,Mwigulu alifanikiwa sana kuizima chadema kwa mipango yake na mbinu tofauti mpaka kupelekea makamu wa bavicha taifa kuhama,vijana machachari wakahama,

Ikumbukwe pia mwigulu ndie mastermind wa mgogoro wa zzk,arfi cdm

Mwigulu ni bingwa wa kubuni strategies za kila namna.trust me huyu akiungana na kitengo sijui pakutokea ni wapi.

My take kwa team yetu ya ukawa tuweke mipango vema na kujizatiti vema



§
§Bwasheeee
 
Back
Top Bottom