Mwezi March, 2025 unayoyoma, taarifa ya CAG mbona kimya?

Mwezi March, 2025 unayoyoma, taarifa ya CAG mbona kimya?

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,808
Reaction score
165,564
Kwa kawaida, mwezi march ndio kipindi ambacho taarifa ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali (CAG) hukabidhiwa kwa Rais.

Swali: March ya mwaka huu wa 2025, inaanza kuyoyoma,. Vipi taarifa ya CAG kwa mwaka huu inakabidhiwa lini kwa Raisi?

Mwenye majibu tafadhali ingawa hatutarajii jipya tofauti na miaka iliyopita zaidi tu ya kusikia madudu zaidi safari hii.
 
Kwa kawaida, mwezi march ndio kipindi ambacho taarifa ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali (CAG) hukabidhiwa kwa Rais.


Swali: March ya mwaka huu wa 2025, inaanza kuyoyoma,. Vipi taarifa ya CAG kwa mwaka huu inakabidhiwa lini kwa Raisi?

Mwenye majibu tafadhali ingawa hatutarajii jipya tofauti na miaka iliyopita zaidi tu ya kusikia madudu zaidi safari hii.
Taarifa anasomewa kwanza bwana ROSTAM AZIZI KUJUA KOLONI LAKE LA TANGANYIKA LINAMNUFAISHA VIPI NA NANI KAMWIBIA
 
Kwa kawaida, mwezi march ndio kipindi ambacho taarifa ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali (CAG) hukabidhiwa kwa Rais.

Swali: March ya mwaka huu wa 2025, inaanza kuyoyoma,. Vipi taarifa ya CAG kwa mwaka huu inakabidhiwa lini kwa Raisi?

Mwenye majibu tafadhali ingawa hatutarajii jipya tofauti na miaka iliyopita zaidi tu ya kusikia madudu zaidi safari hii.
CAG mwaka huu hatachoma sana.
 
Kwa kawaida, mwezi march ndio kipindi ambacho taarifa ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali (CAG) hukabidhiwa kwa Rais.

Swali: March ya mwaka huu wa 2025, inaanza kuyoyoma,. Vipi taarifa ya CAG kwa mwaka huu inakabidhiwa lini kwa Raisi?

Mwenye majibu tafadhali ingawa hatutarajii jipya tofauti na miaka iliyopita zaidi tu ya kusikia madudu zaidi safari hii.
Taarifa Zinakuwa Mbili YA CAG,PCCB
Zote Zipo Zitapokelewa Tu
Maana Taarifa Hizo Lazima Zipokelewe Na Rais Tu Na Siyo Vinginevyo
 
Taarifa Zinakuwa Mbili YA CAG,PCCB
Zote Zipo Zitapokelewa Tu
Maana Taarifa Hizo Lazima Zipokelewe Na Rais Tu Na Siyo Vinginevyo
Bila shaka hii itakuwa ni ripoti ya 2023/2024. Au nakosea?
 
April sio ndio Bunge la Bajeti nalo huanza?
Ndio hivo lazma CAG atoe ripoti kabla.
Maana bunge la bajeti linadiscuss, ripoti ya CAG, kuna hotuba ya waziri wa fedha, mjadala na upitishwaji wa bajeti, vyote hivi vina enda sawa kwa sawa na ripoti ya CAG,
Na nimeona maneno mengi, kila ripoti ya CAG inaleta positiveness yakutoka ripoti iliyopita, na weakness zilizopo na zinazoendelea, na hamna kilichochelewa.
Wala kupangwa ripoti ya CAG ni mlolongo wa shughuli zote za nchi kwa mwaka husika daily routines haiwezi fojiwa. Ikifojiwa nenda kaangalie taarifa individual za sector mbalimbali.
Mwaka 2023 tuliipata tarehe 6 aprili, ile ya 2021/2022, ya mwaka 2024 tuliipata april pia sikumbuki tarehe ila april.
Ofcourse tupo kwenye muda bado.
 
Agiza nakuja kulipa.

Bandari na DP WORLD sijui kama yatakosekana.
Kaangalie tbc muds huu, wanaongelea maongezeko ya bandari ya dar na tanga,
Najua tutaletewa ripoti, tutasema kuna wizi unaendelea, ripoti zimechakachuliwa. Siunajua sisi hata swali hili tumeuliza kukejeli maendeleo, kukejeli nchi, na kuonyesha watanzania machoko hatujui chochote.
 
Taarifa Zinakuwa Mbili YA CAG,PCCB
Zote Zipo Zitapokelewa Tu
Maana Taarifa Hizo Lazima Zipokelewe Na Rais Tu Na Siyo Vinginevyo
Rais tu 🤭🤭🤭🤭🤭 Bwana rostam azizi unamwachia wapi
 
Kwa kawaida, mwezi march ndio kipindi ambacho taarifa ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali (CAG) hukabidhiwa kwa Rais.

Swali: March ya mwaka huu wa 2025, inaanza kuyoyoma,. Vipi taarifa ya CAG kwa mwaka huu inakabidhiwa lini kwa Raisi?

Mwenye majibu tafadhali ingawa hatutarajii jipya tofauti na miaka iliyopita zaidi tu ya kusikia madudu zaidi safari hii.
😅😅😅kwanza Ncheke
 
Kwa kawaida, mwezi march ndio kipindi ambacho taarifa ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali (CAG) hukabidhiwa kwa Rais.

Swali: March ya mwaka huu wa 2025, inaanza kuyoyoma,. Vipi taarifa ya CAG kwa mwaka huu inakabidhiwa lini kwa Raisi?

Mwenye majibu tafadhali ingawa hatutarajii jipya tofauti na miaka iliyopita zaidi tu ya kusikia madudu zaidi safari hii.
Hata ikitolewa haina maana yoyote wacha wasitoe kabisa
 
Back
Top Bottom