Mwenzenu, usiku leo silali........................ !

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,806
2,000
Mwenzenuu, usiku leo silali,

Nateseka usingizi sipati huwa nabaki nahangaika,

Kuyasema yote, ninayaona siwezi, yasije yakaleta, udadisi kwa watu bure…

Shahidi yangu ni mama watoto, yeye anajua,, kwani huwa aniona ninavyohangaika…X 2


Naalalaaaa, kwa kwa tabu mie, walisema watu lisemwalo kama halipo laja………..X 2

Ingekuwa ni ndoto wala mimi nisingejali oooo, nawaelezea enyi walimwengu muyajue mateso yangu…..

Naalalaaaa, kwa kwa tabu mie, walisema watu lisemwalo kama halipo laja………..X 2

Uwaonao wazuri, wabaya ni hao haooo………………. Tena wapo humu humu JF…

Amini usiamini kukuchekea sio kufurahi na we dada aaaa……………….

Naalalaaaa, kwa kwa tabu mie, walisema watu lisemwalo kama halipo laja………..X 2


**************************************************************

Leo nimekumbuka wimbo huu wa Sikinde enzi hizo nikiwa bado damu inachemka.......................
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,709
2,000
Senksi mkuu, mimi ni kizazi cha dot.com, unaweza kunipa line-up ya Sikinde wakati huo?
 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,806
2,000
Senksi mkuu, mimi ni kizazi cha dot.com, unaweza kunipa line-up ya Sikinde wakati huo?
sobhuza Enzi hizo kulikuwa na:
Maalimu Muhidin Gurumo
Shaaban Dede
Hassan rahani Bitchuka
Michael King Enoch (Marehemu)
Cosmas Chidumule
Abel Baltazari (Marehemu)
 
Last edited by a moderator:

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,806
2,000
Wakti huu nasikiliza wimbo wa Shamar - A Night To Remember (1982); Nimekumbuka mbali, wakti huo ndo nimeanza kuota chunusi usoni. So nina motive behind. Wewe je?
Enzi hizo (1982) ndio nilikuwa najifunza kufukuzia visichana kijijini, halafu unatembea kilomita 5 kwenda kijiji cha jirani kufuata walimbwende na tochi yenye mwanga hafifu ukipita katika msitu mnene.............LOL
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom