Mwenyekiti CHADEMA kanda ya Kusini ajiuzulu

Mwenyekiti CHADEMA kanda ya Kusini ajiuzulu

Iliyokuwa CHADEMA inavuna kile ilichokipanda ndani ya chama kupitia baadhi ya viongozi wake wakuu. Huwezi kupanda ubaguzi ndani ya chama na ukavuna umoja na mshikamano. La hasha.

Viongozi wa CHADEMA hawakukimbia kujificha kwenye kivuli cha kikundi cha UKAWA by chance. La hasha.

The Universal Law states that nothing happens by chance or outside the Universal Laws. Every action has a reaction or consequence.
 
Safi huwezi kuwatumikia mabwana wawili..{{2}}nenda kachunge kondoo mtumishi
 
Mwenyekiti kachoka kuwa msukule wa kaskazini kajitambua, bora kaondoka kawaachia chama chao cha ubaguzi, mtu akihoji tu matumizi ya chama anaitwa msaliti.

Ameogopa wasije wakamkolimba.
 
Iliyokuwa CHADEMA inavuna kile ilichokipanda ndani ya chama kupitia baadhi ya viongozi wake wakuu. Huwezi kupanda ubaguzi ndani ya chama na ukavuna umoja na mshikamano. La hasha.

Viongozi wa CHADEMA hawakukimbia kujificha kwenye kivuli cha kikundi cha UKAWA by chance. La hasha.

The Universal Law states that nothing happens by chance or outside the Universal Laws. Every action has a reaction or consequence.

Ni sawa na ccm ilivyokubali serikali mseto zanzibar na cuf
 
Mziki wa CHADEMA wasaliti hawauwezi, interijensia ya chama ikishawanasa lazima wakimbie wenyewe kabla ya rungu kuwaangukia, aende akatumike vizuri huko.
 
Nora ameondoka maana nafasi ile mi nilikuwa naitaka kweli kweli.aende na asirudi tena
 
Mwenyekiti kachoka kuwa msukule wa kaskazini kajitambua, bora kaondoka kawaachia chama chao cha ubaguzi, mtu akihoji tu matumizi ya chama anaitwa msaliti.
magamba kitu wanasahau ni kuwa chadema ilianza na wanachama sasa ina wanachama mpaka wao wanaogopa magamba ndio yamechoka
 
Wasipoangalia DCM hawata waongoza Watanzania kwa umoja wao,wataongoza kanda Moja ya baba zao ,mama zao na watoto wao,ktk Dunia ya leo huwezi kuwafanya Watanzania wengine hawana Akili.
 
Kama hizi taarifa ni za kweli basi tumepata jembe. 2015 rais anatoka kaskazini kwa lazima ya wapiga kura ama dr.slaa, ama EL au Mbatia yote majembe, wengine wapiga debe
 
Ukiona kiongozi anajiuzuru peke yake tambua huyo alikuwa pandikizi na msaliti mkubwa.Haiwezekani kiongozi mkubwa akajiuzuru peke yake kana kwamba hana wafuasi. Pia madai yake ya kupika ambayo wenzake walishayagundua na ama walishamchoka!
Huyu Mature ni Mnyama kabisa. Namfahamu 85%. Alipewa Gari la M4C kwa ajili year kueneza chama kanda yakusini badala yake alikuwa anatumia gari la M4C kwa biashara zake. Alikuwa anachoma mafuta kutoka SONGEA hadi Masasi Hospital ya Mkomahibdo kwa Mchepuko wake na akimaliza haja zake anachoma tena mafuta kurudi SONGEA. Kuna PESA alipewa za kampeni jamaa akaudanganya uongozi wa juu wa CDM kwamba amefanya kampeni na CDM kitashinda kumbe pesa kanunua Fenicha za Mchepuka wake na mambo mengine anayojua yeye. Wasaidizi wake wakaripoti ngazi za juu hivyo wakati maandalizi yakuhojiwa yakiandaliwa ameamua kujisalimisha. Hata hivyo yeye na mwenzake ambae aligombea ubunge Nachingwea 2010 walinunuliwa na CCM kipindi cha ziara ya makamu wa Rais ila yeye amechelewa tu kudhihirisha bei yake..
 
Hakujua lipi mkuu!?

Wasipoangalia DCM hawata waongoza Watanzania kwa umoja wao,wataongoza kanda Moja ya baba zao ,mama zao na watoto wao,ktk Dunia ya leo huwezi kuwafanya Watanzania wengine hawana Akili.

Huko jimboni kwenu mumekunywa maji ya bendera ya ccm. Munazani CDM itashinda bila kuichagua. Kaskazini wanachagua CDM ndo maana tunaongoza.
 
Aende zake alikuja mwenyewe ameondoka mwenyewe we say goodbye to you go go go. Wengi wameingia chadema wakijua wataganga njaa sasa hiki chama sio cha waganga njaa hiki ni chama cha ukombozi. Ukiona unataka kuganga njaa njia nyeupe ccm huko ndio kuna waganga njaa.
 
Leo ndio umelijua hilo? Mbona hata hujipi nafasi ya kuhoji nini kimemfanya ajiuzulu?

Utendaji mzuri wa CCM kutumia fedha za walipakodi kuwahonga viongozi wa upinzani wajiudhulu kwa ajili ya kukidhoofisha CDM.
 
Iliyokuwa CHADEMA inavuna kile ilichokipanda ndani ya chama kupitia baadhi ya viongozi wake wakuu. Huwezi kupanda ubaguzi ndani ya chama na ukavuna umoja na mshikamano. La hasha.

Viongozi wa CHADEMA hawakukimbia kujificha kwenye kivuli cha kikundi cha UKAWA by chance. La hasha.

The Universal Law states that nothing happens by chance or outside the Universal Laws. Every action has a reaction or consequence.
The same as the expected equal & opposite reaction from wananchi on Escrow, EPA, ufisadi, uonevu and other uchafu which will made you shut up soon in oct.2015! Universal law has nothing to leave, not to act on your side.
 
Back
Top Bottom