Mwenyekiti CHADEMA kanda ya Kusini ajiuzulu

Mwenyekiti CHADEMA kanda ya Kusini ajiuzulu

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Posts
1,432
Reaction score
993
Bwana Matiko Matare aliekuwa Mkiti wa CHADEMA kanda ya Kusini amejiuzuru nafasi yake.

chanzo : taarifa ya habari redio one saa sita
 
unafki tu wa huyu m/kiti. Kwani alipokua anaingia hakujua hilo.
 
Bwana Matiko Matare aliekuwa Mkiti wa CHADEMA kanda ya Kusini amejiuzuru nafasi yake.

chanzo : taarifa ya habari redio one saa sita
Mwenyekiti kachoka kuwa msukule wa kaskazini kajitambua, bora kaondoka kawaachia chama chao cha ubaguzi, mtu akihoji tu matumizi ya chama anaitwa msaliti.
 
Maumivu ya kichwa huanza taratibu.....Ukanda wao cdm unawaponza sasa!!!
 
Bwana Matiko Matare aliekuwa Mkiti wa CHADEMA kanda ya Kusini amejiuzuru nafasi yake.

chanzo : taarifa ya habari redio one saa sita
Kashindwa kazi huyo hana hata mbunge mmoja halafu anajiita mwenyekiti
 
Waende wala hawamtishi mtu hapa chama kinaendelea mbele labda mtwambie kama ameondoka na wanacha 10,000 otherwise kinyango ukichongacho hakikutishi kamwe.
 
Mwenyekiti kachoka kuwa msukule wa kaskazini kajitambua, bora kaondoka kawaachia chama chao cha ubaguzi, mtu akihoji tu matumizi ya chama anaitwa msaliti.

Mkuu ingawa unasema ameepuka kuwa msukule wa Kaskazini, lakini kwa majina anaonekana huyo M/kiti wa Kanda ya Kusini ni mtu wa Mara, hivyo Ukaskazini haupo. Anyway ni uamuzi wake wa kidemokrasia haya mengine ni kumtia maneno mdomoni
 
Du!kamanda aliachiswa chuo kikuu enzi za magamba kushika hatamu,yamempa nini huyu muraa.
 
sababu ya kujiuzulu ni nini? kwa hiari ama kashurutishwa?
 
Magamba hayo yanaanza kupukutika, aondoke tu, tumemfukuza msaliti mkuu MM na bado tunasonga.

Huyo sisimizi wala hana madhala, kwa sasabu yeye ni msimamizi tu. Hana nguvu yoyote.

Chukueni gamba lenu..
 
Hatimaye bei yake imefahamika, na kashachukua chake.
 
Waende wala hawamtishi mtu hapa chama kinaendelea mbele labda mtwambie kama ameondoka na wanacha 10,000 otherwise kinyango ukichongacho hakikutishi kamwe.

Wewe naona ndiyo msukule kabisa! Hihi mwenyekiti anaondoka husikitiki unashangilia! Hilo ni pigo kisiasa ilitakiwa CDM ipandishe nusu mlingoti bendera nchi nzima.
 
Katimiza democracy ya kweli. Ulitaka ang'ang'anie madaraka kama Kingunge wenu
 
Back
Top Bottom